|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NT-93420-Pt100 |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | $45.0~$95.0 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 500 ชิ้น/เดือนก่อน |
PT100 เครื่องตรวจจับอุณหภูมิน้ํา สําหรับการเกษตร
PT100 เครื่องตรวจจับอุณหภูมิน้ํา สําหรับการเกษตร
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิน้ํา PT100 สําหรับการเกษตรถูกผลิตโดยอาการความต้านทานของเครื่องตรวจจับที่อุณหภูมิ เพื่อผลิตสัญญาณความดันความแตกต่างที่แปลงโดยหน่วยการประมวลผลพิเศษสัญญาณนี้ผ่านเครื่องขยายเสียงที่มุ่งมั่น, ระยะที่ตรงกับสัญญาณในสัญญาณแบบมาตรฐานแบบแอนาล็อกหรือดิจิตอล
PT100 เครื่องตรวจจับอุณหภูมิน้ํา สําหรับลักษณะการเกษตร:
พลังงานไฟฟ้าความดันสูง การแก้ไขไม่เป็นเส้นตรง ความแม่นยําสูง
ขนาดเล็ก น้ําหนักเบา ติดตั้งง่าย
ไฟฟ้า, การออกแบบการขัดขวางความถี่, ความสามารถในการป้องกันการขัดขวาง
การป้องกันความดันกลับและความดันเกินของสายไฟฟ้า
PT100 เครื่องตรวจจับอุณหภูมิน้ํา สําหรับการใช้งานทางการเกษตร:
เหมาะสําหรับระบบประปาภายในหรือช่องว่างภายในการวัดอุณหภูมิร่างกาย สถานที่ทั่วไปที่ไม่อันตราย
PT100 เครื่องตรวจจับอุณหภูมิน้ํา สําหรับพารามิเตอร์เทคนิคการเกษตร:
| สื่อการวัด | น้ําเหลว |
| ระยะการวัด | -50-300 °C |
| พลังงานไฟฟ้า | 9 ~ 36VDC |
| สัญญาณออก | 4 ~ 20mA, RS485 |
| วัสดุของเครื่องสํารวจ | สแตนเลส 304 |
| ระดับความแม่นยํา | ± 0.5 °C |
| อุณหภูมิบริเวณ | -40 ~ 85 °C |
| ความมั่นคง | ± 0.1% FS / ปี |
| การคุ้มครอง | IP65 |
| ระดับความดัน | 10MPa (ด้านบนสามารถปรับแต่งได้) |
| พลังงานสูงสุด | ประเภทปัจจุบัน ≤0.02Us (W) โวลเตจ-≤0.008Us (W) มูเมอริค ≤0.015Us (W) หมายเหตุ: Us = โวลเตจการให้บริการ |
| ลักษณะของภาระ | ความจืดแรงปัจจุบัน ≤ {(Us-7) ÷ 0.02 (Us = ความจืดของอุปทาน) } Ω ความดันแบบภาระ ≥100kΩ |