|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NT-PT100 |
| MOQ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | $5.0~$25.0 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 5000 ชิ้น / ต่อเดือน |
เซ็นเซอร์ส่งสัญญาณอุณหภูมิ PT100 RTD
![]()
คำอธิบายเซ็นเซอร์ส่งสัญญาณอุณหภูมิ PT100 RTD:
นี้ เซ็นเซอร์ส่งสัญญาณอุณหภูมิ RTD โมดูลควบคุมอุณหภูมิ PLC แบบความต้านทาน รองรับความต้านทานความร้อนสี่ชนิดคือ PT50, PT100, PT500, PT1000 และเทอร์โมคัปเปิลแปดชนิดคือ E, J, B, K, N, R, S, T..
พารามิเตอร์ทางเทคนิคของเซ็นเซอร์ส่งสัญญาณอุณหภูมิ PT100 RTD:
| ชื่อ | เซ็นเซอร์ส่งสัญญาณอุณหภูมิ PT100 RTD |
| ช่วง | ขึ้นอยู่กับเซ็นเซอร์ (มาตรฐาน 0-50°C, 0-100°C, 0-150°C, 0-200°C, 0-300°C, 0-400°C, -50-50°C) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24VDC |
| อุณหภูมิแวดล้อม | |
| เอาต์พุต | 4~20mA, 0-5V, 0-10V |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40~+85°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40~+100°C |
| ระดับการป้องกันการปิดผนึก | IP00, IP66 (การติดตั้ง) |
| ความแม่นยำ | ±0.2%FS |
| การป้องกัน | IP65 หรือ IP67 ความเข้ากันได้ทางแม่เหล็กสูง |
| ความเสถียร | ±0.1% FS / ปี |
คุณสมบัติของเซ็นเซอร์ส่งสัญญาณอุณหภูมิ PT100 RTD:
① ความแม่นยำสูง 0.1%
② อินพุตสัญญาณหลายแบบ
③ มาพร้อมกับการเชื่อมต่อ USB
④ สามารถปรับช่วงอินพุตได้
เซ็นเซอร์ส่งสัญญาณอุณหภูมิ PT100 RTD แผนภาพการเดินสาย:
![]()
![]()