|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYLD-CR |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | $280 to $1500 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น / ต่อเดือน |
สารละลายซีเมนต์ของเหลวที่มีฤทธิ์กัดกร่อนน้ำ 4-20ma Plug-In ประเภทการแทรกเครื่องวัดการไหลการแทรกแม่เหล็กไฟฟ้า
NYLD-CRโฟลว์มิเตอร์แม่เหล็กไฟฟ้าอัจฉริยะซีรีส์เป็นโฟลมิเตอร์อัจฉริยะรุ่นใหม่ที่พัฒนาโดยบริษัทของเราโดยใช้หลักการเหนี่ยวนำแม่เหล็กไฟฟ้าฟาราเดย์ เครื่องวัดการไหลแบบแม่เหล็กไฟฟ้าไม่เพียงแต่สามารถวัดปริมาตรการไหลของของเหลวที่เป็นสื่อกระแสไฟฟ้าได้เท่านั้น แต่ยังวัดปริมาตรการไหลของของเหลวที่มีฤทธิ์กัดกร่อน เช่น กรดแก่และด่าง และแม้แต่ของเหลวแขวนลอยสองเฟสที่เป็นของเหลว เช่น โคลน เยื่อกระดาษ และเยื่อกระดาษ มีการใช้กันอย่างแพร่หลายในด้านปิโตรเลียม อุตสาหกรรมเคมี โลหะวิทยา สิ่งทอ ยา อาหารและเครื่องดื่ม การทำกระดาษ พลังงานไฟฟ้า น้ำประปาและการระบายน้ำในเมือง และการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม
มิเตอร์วัดการไหล การแทรกแม่เหล็กไฟฟ้าแบบเสียบปลั๊ก เทคนิค พารามิเตอร์
| ความสามารถ | 300 - 3000 มม |
| ช่วงความเร็วของอัตราการไหล | 0 . 1~10 ม./วินาที |
|
ความแม่นยำ |
0 . 5~10 ม./วินาที:±1 เอฟเอส 5 %; 0 . 1~0 . 5 เมตร/วินาที:±2 0 % เอฟเอส 0 . 1~10 ม./วินาที:±2 FS 5% (FS หมายถึงการไหลแบบเต็มช่วง 40% ถึง 100%) |
| การนำไฟฟ้า | > 50μs/ซม |
| ส่วนท่อตรง | ด้านหน้า 5 DN และด้านหลัง 3 DN |
| อุณหภูมิปานกลาง | - 20°C ~+ 130°C |
| อุณหภูมิแวดล้อม | - 20°C ~+ 60°C |
| ทนต่อแรงดันไฟฟ้า | 1. 6 เมกะปาสคาล |
| ระดับการป้องกัน | ไอพี 65, ไอพี 68 |
| วัสดุอิเล็กโทรด | สแตนเลส 316 ลิตร |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4 - 20 mA; RS 485; โปรโตคอล HART; โปรโตคอล MODBUS |
| วัสดุเซ็นเซอร์ | สแตนเลส |
| หลักการปฏิบัติงาน | 220 VAC, ความคลาดเคลื่อน 15 % หรือ 24 VDC, คลื่นกระเพื่อม≤5 % |
| ปัจจัยด้านความจุ | 6.5W |
| ระดับความต้านทานแรงดัน | ≤1.6 เมกะปาสคาล |
![]()
แบบครบวงจร(ดังแสดงในรูป: ซ้าย)
ตัวแปลงมิเตอร์แม่เหล็กไฟฟ้าใช้วิธีการกระตุ้นแบบใหม่ซึ่งมีการใช้พลังงานต่ำ จุดศูนย์ที่เสถียร และอายุการใช้งานที่ยาวนาน
ประเภทแยก(ดังแสดงในรูป: ขวา)
นอกเหนือจากการวัดการไหลของของเหลวที่เป็นสื่อกระแสไฟฟ้าทั่วไปแล้ว เครื่องวัดการไหลแบบแม่เหล็กไฟฟ้าแบบแยกยังสามารถวัดปริมาตรของการไหลแบบสองเฟสที่เป็นของแข็งของเหลว ของเหลวและเกลือที่มีความหนืดสูง และของเหลวที่เป็นกรดและด่างแก่อย่างแรง
มิเตอร์วัดการไหล การแทรกแม่เหล็กไฟฟ้าแบบเสียบปลั๊ก คุณสมบัติการออกแบบ