| ชื่อแบรนด์: | NuoYingJiaYe |
| เลขรุ่น: | NYCSUL-N |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | $100 to $1300 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
เครื่องวัดระดับโคลนในน้ำแบบอัลตราโซนิก
คุณสมบัติของเครื่องวัดระดับโคลนในน้ำแบบอัลตราโซนิก
พารามิเตอร์ทางเทคนิคของเครื่องวัดระดับโคลนในน้ำแบบอัลตราโซนิก
|
ประเภท เนื้อหา |
ระบบสี่สาย / แบบแยกส่วน |
| ช่วงการวัด | 0~5ม., 0~10ม. |
| ย่านวัดตายตัว | น้อยกว่า 0.5ม., น้อยกว่า 0.8ม. |
| ความแม่นยำ | ±1%FS* (สภาวะมาตรฐาน *) |
| ความละเอียด | 1มม. |
| มุมลำแสง | มุม 12 องศา |
| จอแสดงผลเครื่องมือ | แสดงตำแหน่งโคลน ระยะทาง กระแส รูปคลื่นเสียงสะท้อน และกราฟประวัติเป็นภาษาจีนและภาษาอังกฤษ |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC12V~36V/30mA หรือ AC85V~265V/5W |
| เอาต์พุตแบบอนาล็อก | เอาต์พุตกระแส 4~20mA/บิต12, โหลดน้อยกว่า 500 โอห์ม |
| เอาต์พุตดิจิทัล | โปรโตคอล RS485 / Modbus-RTU (เลือก HART 5.0 ได้) |
| เอาต์พุตสวิตช์ | 2~4, กำลังหน้าสัมผัส 3A 250VAC / 5A 30VDC |
| วัสดุเครื่องมือ | ABS |
| วัสดุหัววัด | สแตนเลส 304 |
| อินเทอร์เฟซไฟฟ้า | PG11 |
| อินเทอร์เฟซกระบวนการ | G3/4 หรือ G2 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20℃~+60℃* |
| อุณหภูมิของกระบวนการ | 0℃~+60℃ |
| ระดับการกันน้ำ | เครื่องมือ: IP65 / หัววัด: IP68 |
| ความลึกของน้ำที่วัดได้ | ไม่น้อยกว่า 0.5ม. |
| ความยาวสายหัววัด | 10 เมตร (ยืดได้ถึง 60 เมตร) |