|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYLD-CR |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $250~$1500/pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 500 ชิ้น/ต่อเดือน |
NYLD-CR 300-3000mm การใส่ซอนด์พล็อกในเครื่องวัดกระแสไฟฟ้า 6.5W
สลอร์รี่ซีเมนต์ น้ําเหลวที่เกรี้ยว 4-20ma พล็อกอินประเภทการใส่ อิเล็กทรอมักเนติกการใส่เครื่องวัดกระแส
NYLD-CRเครื่องวัดกระแสไฟฟ้าแม่เหล็กฉลาดชุด คือ เครื่องวัดกระแสไฟฟ้าฉลาดชุดใหม่ ที่พัฒนาโดยบริษัทของเรา โดยใช้หลักการการนําไฟฟ้าแม่เหล็กของฟาราเดย์ระยะการวัดขนาดใหญ่ การวัดไม่ได้ถูกส่งผลกระทบจากอุณหภูมิ ความหนาแน่น ความดัน ความ viscosity การนําไฟและการเปลี่ยนแปลงอื่น ๆ
ความสูญเสียความดันเป็นศูนย์เครื่องวัดกระแสไฟฟ้าแม่เหล็กสามารถวัดกระแสของเหลวที่นําไฟได้ไม่เพียงแค่ แต่ยังวัดกระแสของเหลวที่ทําลาย เช่นกรดแข็งแรงและแอลคาลีและแม้กระทั่งของเหลว-แข็งของเหลวระยะสองระยะ เช่นดินผงและผงทนต่อการกัดกร่อนทั้งหมดเหล็กไร้ขัดกรอง ABS การผลิตโป้สํารวจโครงสร้างที่เรียบง่าย, แข็งแรง, ไม่มีส่วนย้าย, ชีวิตการใช้งานยาวมันถูกใช้อย่างแพร่หลายในสาขาน้ํามัน อุตสาหกรรมเคมี โรงงานโลหะ โครงงานเย็บผ้า โรงงานขายยา อาหารและเครื่องดื่ม การผลิตกระดาษ พลังงานไฟฟ้าการประปาและระบายน้ําในเมือง และการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม.จอจอ LCD ความละเอียดสูงที่ส่องแสงเบื้องหลัง สามารถแสดงการไหลของทันที, การไหลรวม, เปอร์เซ็นต์การไหล, อัตราการไหล เป็นต้น
เครื่องวัดกระแสไฟฟ้าประเภท plug-in ปริมาตรเทคนิค
| คาลิเบอร์ | 300 - 3000 มม. |
| ระยะความเร็วของอัตราการไหล | 0.1 ∙ 10 m/s |
| ความแม่นยํา |
0. 5?? 10 m/s:±1. 5 % FS; 0. 1?? 0. 5 m/s:±2. 0 % FS 0. 1?? 10 m/s: ± 2. 5 % FS ((FS หมายถึง 40% ถึง 100% ของระดับการไหลผ่านเต็ม) |
| การนําไฟฟ้า | > 50μs/cm |
| ส่วนท่อตรง | ด้านหน้า 5 DN และด้านหลัง 3 DN |
| อุณหภูมิกลาง | - 20 องศาเซลเซียส + 130 องศาเซลเซียส |
| อุณหภูมิบริเวณ | - 20 องศาเซลเซียส + 60 องศาเซลเซียส |
| ทนต่อความกระชับกําลัง | 1. 6 Mpa |
| ระดับการป้องกัน | IP 65, IP 68 |
| วัสดุอิเล็กทรอนด์ | 316 L สแตนเลส |
| สัญญาณออก | 4 - 20 m A; RS 485; โปรโตคอล HART; โปรโตคอล MODBUS |
| วัสดุเซ็นเซอร์ | สแตนเลส |
| หลักการการทํางาน | 220 VAC ความอดทน 15% หรือ 24 VDC คลื่นคลื่น ≤ 5% |
| ค่าประกอบความสามารถ | 6.5W |
| ระดับความต้านทานความดัน | ≤1.6 Mpa |
ประเภทของเครื่องใช้ทั้งหมดในเครื่องเดียว(ตามที่แสดงในรูป: ซ้าย)
เครื่องปรับระดับการไหลของแม่เหล็กไฟฟ้า ใช้วิธีการกระตุ้นใหม่ ที่ใช้พลังงานน้อย จุดศูนย์คงที่ และอายุการใช้งานยาวนาน
ประเภทแบ่ง(ตามที่แสดงในรูป: ขวา)
นอกจากจะวัดกระแสของเหลวที่นําทางทั่วไปแล้ว เครื่องวัดกระแสไฟฟ้าแม่เหล็กแยกยังสามารถวัดกระแสปริมาณของกระแสเหลว-แข็งสองเฟส และเหลวและเกลือที่มีความแน่นสูงและเหลวกรดแข็งแรงและเหลวเกลือแข็งแรง.