|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYCZ500 |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | $120 to $1000 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 300 ชิ้น / ต่อเดือน |
NYCZ500 การวัดระดับของน้ําเหลว
เครื่องวัดระดับน้ําลอยแม่เหล็ก
แม็กเนตฟลอทระดับ เมตรการดําเนินงาน หลักการ
เครื่องวัดระดับของของเหลวแม่เหล็กใช้ยางลอยแม่เหล็กวงขึ้นหรือลงกับระดับของของเหลวเพื่อทําให้ตัวส่งนําการดูดของท่อสปริงแห้งในไม้วัดเปลี่ยนระดับของของเหลวเป็นสัญญาณออกของไฮโดรไซแลมีนที่ตรงกับการต่อต้านไฟฟ้า, แล้วติดตั้งโมดูลวงจรขนส่งบูรณาการในกล่องการเชื่อมต่อ. สัญญาณความต้านทานถูกแปลงเป็นสองสาย 4 ^ 2 OmA การออกสัญญาณมาตรฐาน,และเครื่องวัดระดับของของเหลว maglev ยังให้บริการด้าน LED จิติมาแสดงผลเพื่อวัดระดับของของเหลวภัณฑ์ซีรีส์ NYFZ-X เป็นมาตรฐาน ป้องกันการละลายและกันระเบิด
โดยใช้หลักการของความสามารถระบายน้ําและการเชื่อมต่อทางแม่เหล็ก เครื่องวัดระดับของของเหลวแบบ Maglev มีชุดของท่อสปริงแห้งและตัวต่อสู้ที่แม่นยําในท่อตรวจจับเมื่อลอยแม่เหล็กเคลื่อนขึ้นและลงตามท่อตรวจจับกับความแตกต่างของระดับของเหลว, ความต้านทานการออกของท่อทดสอบถูกเปลี่ยนโดยเชื่อมต่อท่อสปริงแห้งในระดับของเหลวในรอบโมดูลวงจรแปลงในกล่องการเชื่อมแปลงค่าความต้านทานไปยังการออกกําลัง 4 ~ 20mA.
แม็กเนตพลอย ระดับเมตรปริมาตรเทคนิค
| ระยะการวัด | 50〜5000 มม. |
| ความแม่นยําในการวัด | ± 1% F.S |
| พลังงานไฟฟ้า | 24VDC (15-35V) |
| การออกสัญญาณ | 4 ~ 20mA / หัวใจ / RS485... |
| ความหนาแน่นกลาง | 500〜2000kg/m3 |
| การบริโภคพลังงานเครื่องมือ | 720mW |
| อุณหภูมิกระบวนการ: | -40 ~ 120 °C |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 〜1.6 MPA 〜-0.1 〜2.5MPa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | แฟลนจ์ (ไม่จําเป็น) |
| การแสดงสนาม | LCD (ไม่จําเป็น) |
| ประเภทการป้องกัน | IP65 |
| เกรดกันระเบิด: | Exia IICT6 (ไม่จํากัด) |
※ หมายเหตุ:สินค้าสามารถปรับแต่งตามไปยังความต้องการเฉพาะเจาะจงของผู้ใช้!
แม็กเนตฟลอท ระดับ เมตรลักษณะการออกแบบ
แม็กเนตฟลอทระดับความต้องการในการติดตั้งเครื่องวัด
![]()
แม็กเนตฟลอทระดับสาขาใช้งานของเมตร
เครื่องวัดระดับ Maglev เหมาะสําหรับการแสดงระดับของของเหลวบนถังของสารเคมี, น้ํามันและอุปกรณ์อุตสาหกรรมอื่น ๆ ปัจจุบันมันได้รับการใช้อย่างแพร่หลายในน้ํามัน, สารเคมี, โลหะ, พลังงาน,อาหาร, ยา, การผลิตกระดาษ และอุตสาหกรรมอื่น ๆ ของการวัดและควบคุมระดับของของเหลว