|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYUHZ-FQ |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $400~$500/pc |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / เดือน |
เครื่องวัดระดับลูกกลองอากาศลอยแบบแม่เหล็กความมั่นคงสูง สําหรับวัดของเหลว
หลักการทํางานของเครื่องวัดระดับลูกกลองจูงแม่เหล็ก
เครื่องวัดระดับถูกติดตั้งด้วยกิ่งแห้งหนึ่งหรือหลายกิ่งในท่อที่ปิดไม่เป็นแม่เหล็ก และจากนั้นนําท่อผ่านลูกบอลลอยเปลือกหนึ่งหรือหลายลูกบอลที่มีแม่เหล็กแหวนอยู่ภายในพลอยแม่เหล็กทรงแหวนจะขับเคลื่อนลูกบอลลอยขึ้นและลงพร้อมกับการขึ้นหรือตกของของเหลว, เพื่อให้กระดานแห้งในท่อที่ไม่ใช่แม่เหล็กจะดึงดูดหรือตัดต่อและสัญญาณความต้านทานที่ตรงกับระดับของเหลวจะออกและแปลงเป็น 4-20mA การออกสัญญาณมาตรฐาน, มันยังสามารถส่งสัญญาณการสลับ (ปิด)
ลักษณะการออกแบบของเครื่องวัดระดับลูกกลองจูงแม่เหล็ก
◎ รูปแบบซอนด์หลายรูปแบบ เหมาะสําหรับสภาพการทํางานที่ซับซ้อนต่างๆ
◎ สามารถเลือกวัสดุลูกบอลพลอยที่แตกต่างกันได้ตามความหนาแน่นกลางที่แตกต่างกัน
◎ การออกแบบตามความต้องการ, การควบคุมหลายจุด, ระดับการใช้งานที่กว้าง
◎ การทํางานที่มั่นคงและน่าเชื่อถือ การป้องกันฟ้าคะนองที่แข็งแรง และความทนทานต่อการขัดขวาง
◎โครงสร้างเรียบง่าย การติดตั้งง่าย และต้นทุนการบํารุงรักษาต่ํา
ปริมาตรเทคนิคของเครื่องวัดระดับลูกกลองจูงแม่เหล็ก
| การใช้งานทั่วไป | น้ําเหลว |
|
รูปแบบสินค้า |
NYUHZ-FQ |
| วัสดุลอย | F4,PP304,PTFE (เลือกได้) |
| ความยาวของไม้ตรวจ | 200~6000mm (สามารถปรับแต่งได้) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ~ 80 °C |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -40 ~ + 130 °C |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 ~ 2.0 Mpa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | หมุน, แฟลนจ์ (สามารถเลือกได้) |
| ความแน่นกลาง | ≤0.05 Pa.S |
| ความหนาแน่นกลาง | 0.5 ~ 2.0 กรัม/ซม.3 |
| ระดับการป้องกัน | IP65,IP67,IP68 (เลือกได้) |
| เกรดกันระเบิด | Exd II CT6 Gb (ดูใบรับรองรายละเอียด) |
※หมายเหตุ: ผลิตภัณฑ์สามารถปรับแต่งตามความต้องการเฉพาะของผู้ใช้