|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYUHZ |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $450 to $1700 /pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
เครื่องวัดระดับกระถาง แม็กเนตฟลาป สําหรับสถานการณ์ที่ทนทานต่อการกัดกร่อนของของเหลว
หลักการทํางาน
เครื่องวัดระดับแม่เหล็กสามารถใช้ได้สําหรับทุกชนิดของหอคอย, ถัง, ถัง, ถังกลมและเครื่องปั่นและอุปกรณ์อื่น ๆ การตรวจสอบระดับกลาง เครื่องวัดระดับแม่เหล็กสามารถบรรลุการปิดสูงป้องกันการรั่วไหลและเหมาะสําหรับอุณหภูมิสูงความดันสูง ทนทานต่อการกัดกร่อน
เครื่องวัดระดับแม่เหล็กมีช่องสําหรับรองรับลูกบอลลอย (เรียกว่าท่อวัดหรือท่อหลัก)ซึ่งประกอบด้วยตัวเชื่อมต่อกับถังผ่านแผ่นขัดหรือการเชื่อมต่อที่เหมาะสมอื่น ๆตามหลักการของสายเชื่อม, กับการเปลี่ยนแปลงของระดับของเหลวในถัง, หน้าในช่องและระดับของเหลวในถังมีความสูงเดียวกัน,ดังนั้นมันขับเคลื่อนลูกบอลลอยในช่องที่จะย้ายขึ้นและลงในขณะนี้ เรามองไม่เห็นระดับของของเหลว ดังนั้นเราจึงติดตั้งเครื่องแสดงเสาพลิกแม่เหล็กนอกช่อง
บอลลอยในของเหลวและเป็นส่วนหนึ่งของชายแดนติดตั้งเหล็กแม่เหล็กถาวร เมื่อการวัดระดับของเหลวอัตราต่อรองของภาชนะท่อของแม่เหล็กระดับการระบายน้ําเครื่องวัด Ontology กําลังยก, ดาวไหลในแม่เหล็กถาวรโดยการเชื่อมต่อแม่เหล็กกับตัวชี้แจงเสาแม่เหล็ก, สาธารณะหมุน 180 ° รถขับรถสีแดง, ขาว, เมื่อระดับของเหลวเพิ่มขึ้น, สาธารณะคู่จากสีขาวเป็นสีแดง,เมื่อระดับของของเหลวลดลง, คอลัมน์เปลี่ยนจากสีแดงเป็นสีขาว และจุดเชื่อมระหว่างสีแดงและสีขาวของตัวชี้วัดคือความสูงจริงของระดับของของเหลวภายในถังเพื่อให้มีความชัดเจนเกี่ยวกับระดับของของเหลว.
1. ปั๊มอากาศ
2ท่อวัด
3. แม็กเนตฟลิปดิสป์
4.เสาหมุนหมุนแม่เหล็ก
5.ลอย
6. เครื่องกั้นติดตั้ง
7.ป้าย
8วาล์วระบายน้ํา
9ท่อระบายน้ําเสีย
10.Flanges การเชื่อมต่อ
ลักษณะการออกแบบ
◎โครงสร้างง่าย แข็งแรงและน่าเชื่อถือ การทํางานที่มั่นคง
◎ขนาดการแสดงสนามชัดเจนและดึงดูดสายตาและอ่านง่าย
◎สามารถวัดและแสดงระดับของของเหลวที่มีสารสกัด, ไฟไหม้, มีพิษ, อุณหภูมิสูง, การปนเปื้อน.
◎สามารถเลือกรูปแบบการติดตั้งและรูปแบบการเชื่อมต่อต่างๆได้
◎ระยะความดันที่ออกแบบคือความว่างเต็ม 10MPa
◎ระยะอุณหภูมิการออกแบบ -160 ~ + 450 °C
◎มันสามารถออกแบบเป็นพิเศษสําหรับความดันและอุณหภูมิพิเศษ
![]()
ปริมาตรเทคนิค
| การใช้งานทั่วไป | การวัดระดับของของเหลว |
| รูปแบบสินค้า | NYUHZ |
| แบบการติดตั้ง | ติดข้าง ติดบน |
| วัสดุหลัก | 304,316 |
| ระยะการวัด | 0 ~ 6m |
| ความแม่นยําในการวัด | ±3mm,±5mm,±10mm,±20mm (ไม่จําเป็น) |
| ความหนาแน่นกลาง | ≥0.425g/cm3 |
| ความแตกต่างของความหนาแน่น | ≥0.1g/cm3 |
| ความแน่นกลาง | ≤0.4Pa.S |
| การควบคุมผลิต | 220VAC,1A |
| การส่งผลิต | 4...20mA ((การจําหน่ายพลังงาน 24VDC) |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -50 ~ + 350 °C |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 ~ + 16MPa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | แฟลนจ์ (ไม่จํากัด) |
| การแก้ไข | 士I mm |
| ประเภทการป้องกัน | IP65,IP67,IP68 ((ไม่จําเป็น) |
| เกรดกันระเบิด | ExiaIICT6Ga,ExdII CT6Gb ((ดูหนังสือรับรอง) |
*ความเห็น: ผลิตภัณฑ์สามารถปรับเปลี่ยนตามความต้องการเฉพาะของคุณ!
สําหรับรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม โปรดติดต่อฉัน!ขอบคุณ~
เซเรน่า จาง ผู้จัดการขาย
อีเมล: serena.jiang@china-yqyb.com
วอทแอป:15934851597