|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYUHZ |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | 300-600 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 800 ชิ้นต่อเดือน |
สารเหลวคลุมแม่เหล็ก ระดับเมตร โครงสร้างง่ายอ่านง่าย WการทํางานSโต๊ะ
โครงสร้างที่เรียบง่ายและแข็งแรง ทํางานได้อย่างมั่นคง แม็กเนต น้ําเหลว Flap ระดับหลักการทํางานของเมตร
เครื่องวัดระดับของของเหลวแบบแม่เหล็ก Flap สามารถนําไปใช้ในการวัดระดับของของเหลวของหอคอย, ถัง, สล็อต, ถังกลม, โบเดลและภาชนะอื่น ๆมันถูกออกแบบมาเพื่อให้มีความสามารถในการปรับความแข็งแรงและป้องกันการรั่วเหมาะสําหรับสถานที่ที่มีอุณหภูมิสูง ความดันสูง และความต้านทานต่อการกัดกรองที่แข็งแรง
เครื่องวัดระดับของน้ําเหลวแบบแม่เหล็กมี 2 ส่วนหลัก,ช่องที่มีลูกบอลลอยที่เรียกว่าท่อวัดหรือท่อหลัก และแผ่นแสดงช่องช่องเชื่อมต่อกับถังกลางผ่านฟลานจ์หรือชนิดการเชื่อมต่อที่เหมาะสมอื่น ๆดังนั้นลูกบอลลอยที่แสดงระดับกลางในท่อวัดจะขึ้นและลงพร้อมกับระดับในถังลูกบอลลอยมีแม่เหล็กถาวร ซึ่งจะดึงดูดคลุมสีแม่เหล็กที่ตรงกันเพื่อหมุนจากนั้นค่าที่แท้จริงของระดับกลางจะแสดงให้เห็นอย่างชัดเจนในแผ่นแสดงผู้คนอ่านได้ง่าย
แม็กเนต น้ําเหลว Flapเมตรลักษณะสินค้า
| การใช้งานทั่วไป | น้ําเหลว |
| รูปแบบสินค้า | NYUHZ |
| วิธีการติดตั้ง | ติดข้าง ติดบน |
| ระยะวัด | 0 ~ 6m ((ชุดเดียว) |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 ~ 16Mpa |
| การ วัด ความ แม่น | -/+3mm, -/+5mm, -/+10mm ((ไม่จําเป็น) |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -40 °C ~ + 450 °C |
| การเชื่อมต่อ | แฟลนจ์ |
| พลังงานประปา | 24VDC |
| การออกสัญญาณ | 4-20 mA /HART/RS485/Modbus... |
| ระดับการป้องกัน | IP65, IP67, IP68 (ไม่จําเป็น) |
| เกรดกันระเบิด | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (รายละเอียดในหนังสือรับรอง) |
![]()