|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYUHZ-FQ |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $400~$500/pc |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / เดือน |
รูปแบบซอนด์หลายรูป แบบวัดระดับลูกกลองลอยแม่เหล็กที่มีผลงานที่น่าเชื่อถือ
หลักการทํางานของรูปแบบซอนด์หลายรูป แบบวัดระดับลูกกลองลอยแม่เหล็กที่มีผลงานที่น่าเชื่อถือ
โครงสร้างของเครื่องวัดระดับลอยเหลวแม่เหล็ก (สวิตช์ระดับของของเหลว) เป็นหลักการออกแบบและผลิตโดยใช้หลักการของความสามารถระบายน้ําและสนามแม่เหล็กสถิติตําแหน่งของน้ําลอยที่มีแม่เหล็ก (สั้น ๆ เป็นน้ําลอย) ในสื่อที่วัดถูกส่งผลต่อความลอย: การเปลี่ยนแปลงในระดับของของเหลว ส่งผลให้มีการเปลี่ยนแปลงในตําแหน่งของลอยแม่เหล็กแม็กเนตและเซ็นเซอร์ (สวิทช์กิ่ง) ในบอลลอยกระทําเพื่อเปลี่ยนแปลงจํานวนส่วนประกอบ (เช่นความต้านทานค่าคงที่) เชื่อมต่อในชุดกับวงจร, โดยการเปลี่ยนแปลงปริมาณไฟฟ้าของระบบวงจรเครื่องมือ. นั่นคือการเปลี่ยนแปลงตําแหน่งของลอยแม่เหล็กทําให้การเปลี่ยนแปลงของปริมาณไฟฟ้าระดับของเหลวในถังถูกสะท้อนโดยการตรวจจับการเปลี่ยนแปลงของปริมาณไฟฟ้าหน่วยวัดระดับสามารถส่งสัญญาณค่าความต้านทานโดยตรง, หรือสามารถใช้กับโมดูลการส่งส่งออกค่าปัจจุบัน (4-20mA) สัญญาณมันสามารถส่งสัญญาณความดันหรือสัญญาณสวิตช์กับเครื่องแปลงอื่น ๆ (หรือตามความต้องการของลูกค้า), เครื่องแปลงสามารถเปลี่ยนโดยการจัดส่งของบริษัท) เพื่อทําการส่งทางไกล การวิเคราะห์และควบคุมสัญญาณไฟฟ้า
ลักษณะการออกแบบของรูปแบบซอนด์หลายรูป แบบวัดระดับลูกกลองลอยแม่เหล็กที่มีผลงานที่น่าเชื่อถือ
◎ การออกแบบตามความต้องการ, การควบคุมหลายจุด, ระดับการใช้งานที่กว้าง
◎ การทํางานที่มั่นคงและน่าเชื่อถือ การป้องกันฟ้าคะนองที่แข็งแรง และความทนทานต่อการขัดขวาง
◎ รูปแบบซอนด์หลายรูปแบบ เหมาะสําหรับสภาพการทํางานที่ซับซ้อนต่างๆ
◎ สามารถเลือกวัสดุลูกบอลพลอยที่แตกต่างกันได้ตามความหนาแน่นกลางที่แตกต่างกัน
ปริมาตรเทคนิคของรูปแบบซอนด์หลายรูป แบบวัดระดับลูกกลองลอยแม่เหล็กที่มีผลงานที่น่าเชื่อถือ
| การใช้งานทั่วไป | การวัดระดับของของเหลว เป็นต้น |
|
รูปแบบสินค้า |
NYUHZ-FQ |
| วัสดุลอย | F4,PP304,PTFE ((เลือกได้) |
| ความยาวของไม้ตรวจ | 200 ~ 6000mm ((สามารถปรับแต่ง) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ~ 80 °C |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -40 ~ + 130 °C |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 ~ 2.0Mpa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | กล่อง, แฟลนจ์ (เลือกได้) |
| ความแน่นกลาง | ≤ 0.05 Pa.S |
| ความหนาแน่นกลาง | 0.5 ~ 2.0 กรัม/ซม.3 |
| ระดับการป้องกัน | IP65,IP67,IP68 ((สามารถเลือก) |
| เกรดกันระเบิด | Exd II CT6 Gb ((ดูใบรับรองรายละเอียด) |
※หมายเหตุ: ผลิตภัณฑ์สามารถปรับแต่งตามความต้องการเฉพาะของผู้ใช้