|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYING |
| เลขรุ่น: | นยอซ-เอฟ |
| MOQ: | 1PCS |
| ราคา: | $125 to $285/pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้นต่อเดือน |
หลักการทํางานของเครื่องวัดระดับคลุมแม่เหล็ก 6m สําหรับการวัดของเหลว
เครื่องวัดระดับคลุมแม่เหล็กถูกพัฒนาขึ้นบนพื้นฐานของหลักการของความพึ่งพา (กฎของอาร์คิมเดส) ร่วมกับการเชื่อมแม่เหล็ก เมื่อระดับของของเหลวในถังที่วัดขึ้นและลงพลอยในท่อหลักของเครื่องวัดระดับยังขึ้นและลง, และการพลอย เหล็กแม่เหล็กถาวรภายในถูกส่งไปยังตัวชี้วัดในสถานที่ (การควบคุม) ผ่านการเชื่อมแม่เหล็กที่ขับเคลื่อนสีเหลืองสีดํา (หรือสีแดงและสีขาว) คอลัมน์หมุนเพื่อหมุนเมื่อระดับของเหลวเพิ่มขึ้น คอลัมน์หมุนเปลี่ยนจากสีขาวเป็นสีแดง เมื่อระดับของเหลวลดลง คอลัมน์หมุนเปลี่ยนจากสีแดงเป็นสีขาวจุดเชื่อมของสีแดงและสีขาวของตัวชี้วัดคือความสูงจริงของเครื่องวัดระดับกลางในถัง.
ลักษณะการออกแบบของเครื่องวัดระดับคลุมแม่เหล็ก 6m สําหรับการวัดของเหลว
◎โครงสร้างง่าย แข็งแรงและน่าเชื่อถือ การทํางานที่มั่นคง
◎ในสถานที่แสดงขนาดชัดเจน ตกใจและอ่านง่าย
◎สามารถวัดและแสดงระดับของของเหลวที่มีเหลวที่มีสารสกัดรังสรร, ไฟไหม้ได้, มีพิษ, อุณหภูมิสูงและสั่นสะเทือน
◎สามารถเลือกรูปแบบการติดตั้งหลายรูปแบบและรูปแบบการเชื่อมต่อได้
◎ระยะความดันการออกแบบ: เต็มระยะว่างถึง 10MPa
◎ระยะอุณหภูมิการออกแบบ: - 160 ~ + 450 °C
◎การออกแบบมืออาชีพสําหรับความดันและอุณหภูมิพิเศษ
ปริมาตรเทคนิคของเครื่องวัดระดับคลุมแม่เหล็ก 6m สําหรับการวัดของเหลว
| การใช้งานทั่วไป | การวัดระดับของของเหลว |
|
รูปแบบสินค้า |
NYUHZ |
| แบบการติดตั้ง | ติดข้าง ติดบน |
| วัสดุของร่างกาย | 304,316 |
| ระยะวัด | 0 ~ 6m |
| ความแม่นยําของการวัด | ±3mm,±5mm, ±10mm, ±20mm (สามารถเลือก) |
| ความหนาแน่นกลาง | ≥0.425g/cm3 |
| ความแตกต่างของความหนาแน่น | ≥0.1g/cm3 |
| ความแน่นกลาง | ≤0.4Pa.S |
| การควบคุมผลิต | 220VAC,1A |
| ผลิตส่ง | 4...20mA ((การจําหน่ายพลังงาน 24VDC) |
| อุณหภูมิกระบวนการ |
-50 ~ + 350 °C |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 ~ + 16MPa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | แฟลนจ์ (เลือกได้) |
| อัตราความละเอียด | ± 1 มม. |
| ระดับการป้องกัน | IP65,IP67,IP68 ((สามารถเลือก) |
| เกรดกันระเบิด | Exia II CT6 Ga,Exd II CT6 Gb ((ดูใบรับรองรายละเอียด) |
※หมายเหตุ: ผลิตภัณฑ์สามารถปรับแต่งตามความต้องการเฉพาะของผู้ใช้