|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYING |
| เลขรุ่น: | นยอซ-พี |
| MOQ: | 1PCS |
| ราคา: | $125 to $285/pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้นต่อเดือน |
มาตรวัดระดับแม่เหล็กแบบพลิก NYUHZ หลักการทำงาน
เครื่องส่งสัญญาณระดับแม่เหล็กแบบพลิกหน้าแปลน NYUHZ มีสองส่วนหลัก, ช่องที่มีลูกลอยเรียกว่าท่อวัดหรือท่อหลัก และแผงแสดงผล ช่องจะเชื่อมต่อกับถังของเหลวผ่านหน้าแปลนหรือการเชื่อมต่อประเภทอื่นที่เหมาะสม ดังนั้นลูกลอยที่แสดงระดับของเหลวในท่อวัดจะขึ้นลงตามระดับในถัง ลูกลอยมีแม่เหล็กถาวรที่จะดึงแผ่นพลิกสีที่สอดคล้องกันให้พลิกกลับ จากนั้นค่าจริงของระดับของเหลวจะแสดงอย่างชัดเจนบนแผงแสดงผล ผู้คนสามารถอ่านได้ง่าย
มาตรวัดระดับแม่เหล็กแบบพลิก NYUHZ คุณสมบัติการออกแบบ
◎ โครงสร้างเรียบง่าย แข็งแรงและเชื่อถือได้ การทำงานที่เสถียร
◎ มาตราส่วนการแสดงผล ณ จุดใช้งานชัดเจน สะดุดตา อ่านง่าย
◎ สามารถวัดและแสดงระดับของเหลวที่กัดกร่อน ติดไฟ เป็นพิษ อุณหภูมิสูง มีการกวน และปนเปื้อน
มาตรวัดระดับแม่เหล็กแบบพลิก NYUHZ พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| การใช้งานทั่วไป | การวัดระดับของเหลว |
| ช่วงการวัด | 0~6m |
| ความแม่นยำในการวัด | ±3mm, ±5mm (อุปกรณ์เสริม) |
| ความหนาแน่นของของเหลว | ≥0.425g/cm³ |
| ความแตกต่างของความหนาแน่น | ≥0.1 g/cm³ |
| ความหนืดของของเหลว | ≤0.4Pa.S |
| เอาต์พุตควบคุม | 220VAC, 1A |
| เอาต์พุตส่งสัญญาณ | 4~20mA (แหล่งจ่ายไฟ 24VDC) |
| อุณหภูมิของกระบวนการ | -50~+350 °C |
| ความดันของกระบวนการ | -0.1~+16MPa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | หน้าแปลน (อุปกรณ์เสริม) |
| ระดับการป้องกัน | IP67 (อุปกรณ์เสริม) |
| ระดับป้องกันการระเบิด: | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (รายละเอียดในใบรับรอง) |
หมายเหตุ: ผลิตภัณฑ์สามารถปรับแต่งได้ตามความต้องการเฉพาะของผู้ใช้
มาตรวัดระดับแม่เหล็กแบบพลิก NYUHZ รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![]()
![]()