|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYING |
| เลขรุ่น: | นยอซ |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | $100~$150/pc |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้นต่อเดือน |
เครื่องวัดระดับแบบหน้าแปลนแม่เหล็ก NYUHZ สำหรับวัดระดับของเหลว ระยะ 6 เมตร ขายตรงจากโรงงาน
เครื่องวัดระดับแบบหน้าแปลนแม่เหล็ก NYUHZ หลักการทำงาน
เครื่องวัดระดับแบบหน้าแปลนแม่เหล็ก NYUHZ มีสองส่วนหลัก, ช่องที่มีลูกลอยเรียกว่าหลอดวัดหรือหลอดหลัก และแผงแสดงผล ช่องจะเชื่อมต่อกับถังของเหลวผ่านหน้าแปลนหรือการเชื่อมต่อที่เหมาะสมอื่นๆ ดังนั้นลูกลอยที่แสดงระดับของเหลวในหลอดวัดจะขึ้นลงตามระดับในถัง ลูกลอยมีแม่เหล็กถาวรที่จะดึงแผ่นสีแม่เหล็กที่สอดคล้องกันให้พลิกกลับ จากนั้นค่าจริงของระดับของเหลวจะแสดงอย่างชัดเจนบนแผงแสดงผล ผู้คนสามารถอ่านได้ง่าย
เครื่องวัดระดับแบบหน้าแปลนแม่เหล็ก NYUHZ คุณสมบัติการออกแบบ
โครงสร้างเรียบง่าย แข็งแรง ทนทาน การทำงานที่เสถียร
มาตราส่วนการแสดงผล ณ จุดใช้งานชัดเจน สะดุดตา อ่านง่าย
ระดับของเหลวที่สามารถวัดและแสดงผลได้ ได้แก่ ของเหลวที่มีฤทธิ์กัดกร่อน ติดไฟ เป็นพิษ อุณหภูมิสูง มีการกวน และปนเปื้อน
รูปแบบการติดตั้งหลายแบบ รูปแบบการเชื่อมต่อหลายแบบสามารถเลือกได้
ช่วงแรงดันออกแบบตั้งแต่สุญญากาศเต็มถึง 10 MPa
ช่วงอุณหภูมิออกแบบ-50~+350°C
ออกแบบพิเศษสำหรับแรงดันและอุณหภูมิพิเศษ
เครื่องวัดระดับแบบหน้าแปลนแม่เหล็ก NYUHZขอบเขตการใช้งาน
เครื่องวัดระดับแบบหน้าแปลนแม่เหล็กสามารถใช้สำหรับการตรวจจับระดับของเหลวในหอคอย ถัง ร่อง ภาชนะทรงกลม และหม้อไอน้ำต่างๆ เครื่องวัดระดับแบบหน้าแปลนแม่เหล็กสามารถให้การปิดผนึกสูง ป้องกันการรั่วซึม และเหมาะสำหรับโอกาสที่มีอุณหภูมิสูง แรงดันสูง และทนต่อการกัดกร่อน
เครื่องวัดระดับแบบหน้าแปลนแม่เหล็ก NYUHZพารามิเตอร์ทางเทคนิค
| การใช้งานทั่วไป | การวัดระดับของเหลว |
| ช่วงการวัด | 0~6 เมตร |
| ความแม่นยำในการวัด | ±3 มม., ±5 มม. (เลือกได้) |
| ความหนาแน่นของของเหลว | ≥0.425 กรัม/ซม.³ |
| ความแตกต่างของความหนาแน่น | ≥0.1 กรัม/ซม.³ |
| ความหนืดของของเหลว | ≤0.4 Pa.S |
| เอาต์พุตควบคุม | 220VAC, 1A |
| เอาต์พุตส่งสัญญาณ | 4~20mA (แหล่งจ่ายไฟ 24VDC) |
| อุณหภูมิของกระบวนการ | -50~+350 °C |
| แรงดันของกระบวนการ | -0.1~+16MPa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | หน้าแปลน (เลือกได้) |
| ระดับการป้องกัน | IP67 (เลือกได้) |
| ระดับป้องกันการระเบิด: | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (รายละเอียดในใบรับรอง) |
หมายเหตุ: ผลิตภัณฑ์สามารถปรับแต่งได้ตามความต้องการเฉพาะของผู้ใช้
เครื่องวัดระดับแบบหน้าแปลนแม่เหล็ก NYUHZรูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![]()
![]()