|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYSP-M18 |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | $450 to $1700 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
NYSP-M18 เครื่องวัดระดับการเข้า
เครื่องวัดระดับการเข้าของ NYSP-M17 Rf ใช้หลักการของผลิตภัณฑ์ในการวัดระดับการเข้าของคลื่นคลื่นวิทยุอย่างต่อเนื่องความรู้สึกสูงและการใช้งานที่กว้างขวาง, ฯลฯ เมื่อเปรียบเทียบกับเครื่องวัดระดับวัสดุแบบจุประจําการ, การใช้การออกแบบแบบโมดูล,สามารถใช้งานได้ปกติ และดูแลฟรีตลอดชีวิต.ทําให้ผู้ใช้ได้เข้าใจในแง่ของสถานะการทํางานของอุปกรณ์, และจัดการกับปัญหาในเวลา, ในสถานการณ์อุตสาหกรรมที่ซับซ้อนและปลอดภัยและน่าเชื่อถือ
Rf ระดับการรับ เมตรปริมาตรเทคนิค
| การใช้งาน | หนาวประกอบกัน, น้ํายาประกอบกัน |
| ประเภทเครื่องตรวจสอบ | สายพัดยืดหยุ่นที่ไม่แยก |
| ระยะวัด | 0 ~ 30m |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -40-150 °C |
| อุณหภูมิบริเวณ | -40 °C ~ + 70 °C |
| อุณหภูมิการเก็บรักษา | -20 °C ~ + 65 °C |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 ∙ 8.0 มพ |
| พลังงานไฟฟ้า | (13-35) vDC |
| การออกสัญญาณ | 4... 20mA / HART / RS485 / Modbus... |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | สายไหม / แฟลนจ์ (เลือก) |
| ประเภทการป้องกัน | IP67 |
| เกรดกันระเบิด | ExiaIICT6 (เลือก) |
| ล่าช้า: | ปรับได้ 0 ~ 30 s |
※ หมายเหตุ:สินค้าสามารถปรับแต่งตามไปยังความต้องการเฉพาะเจาะจงของผู้ใช้!
Rf การเข้าเรียน ระดับ เมตรลักษณะการออกแบบ
◎ การออกแบบวงจรแบบ Drive-shields ที่เป็นเอกลักษณ์ สามารถเพิ่มความสามารถในการต่อต้านการแขวน
◎ไม่มีการวัดเขตตาย สามารถนําไปใช้กับมากกว่าสิบ หรือแม้แต่บางครั้งการวัดระดับเซนติเมตร
◎ผลิตของความมั่นคงและน่าเชื่อถือ, เผาบิน, blanking, คันน้ํา, crystallization, Wax
◎ไม่มีกิจกรรม ไม่มีชิ้นส่วนที่สวมง่าย มักไม่มีการทําความสะอาดและบํารุงรักษา
Rf การเข้าเรียน ระดับ เมตรความต้องการในการติดตั้ง
หมายเหตุ:
![]()