|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYRD-809 |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | $400 to $1800 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 500 ชิ้น / ต่อเดือน |
26GHz NYRD-809 ราดาร์ ระดับ เมตร
เครื่องวัดระดับราดาร์ NYR D80X เป็นเครื่องวัดระดับราดาร์ความถี่สูง 26Hz มีระยะการวัดสูงสุด 80 เมตรและไมโครโพเซสเซอร์เร็วใหม่สามารถดําเนินการการประมวลผลสัญญาณการวิเคราะห์อัตราการที่สูงขึ้นเพื่อให้เครื่องมือสามารถใช้ได้ fbr บางสภาพการวัดที่ซับซ้อน เช่น กระปุกปฏิกิริยาหน่วยเก็บของแข็งแรง
ราดาร์ ระดับ เมตรปริมาตรเทคนิค
| การใช้งานทั่วไป | ติดตาม ดินแข็ง ฝุ่น อนุภาค ฯลฯ |
| ความถี่ในการส่ง | 26GHz |
| ความถูกต้อง | 3 มม. |
| ระยะทาง | 3080 เมตร |
| วัสดุแอนเทนนา | 304 316L (ไม่จําเป็น) |
| การเก็บตัวอย่างจากเสียงสะท้อน | 100 ครั้ง/วินาที |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -40 ~ 130 °C, -40 ~ 250 °C |
| ความชื้นของบริเวณ | 0 ~ 90% |
| การแก้ไข | 1 มม. |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | เครื่องปรับระดับสากล |
| อินเตอร์เฟซไฟฟ้า | M20 × 1. 5, 1⁄2 " NPT |
| การออกสัญญาณ | 4... 20mA / HART / RS485 / Modbus... |
| พลังงานที่ใช้ | 24V DC (ไม่จําเป็น) |
| พลัง | 3W |
| เกรดกันระเบิด | ExiaIICT6 ((ไม่จําเป็น) |
| ประเภทการป้องกัน | IP67 |
※ หมายเหตุ:สินค้าสามารถปรับแต่งตามไปยังความต้องการเฉพาะเจาะจงของผู้ใช้!
ราดาร์ ระดับ เครื่องวัด หลักการวัด
แอนเทนเนียระดับราดาร์ส่งสัญญาณไมโครเวฟแคบ และส่งมันผ่านแอนเทนเนียมันถูกสะท้อนกลับและรับโดยระบบแอนเทนน์อีกครั้ง, การส่งสัญญาณไปยังส่วนของวงจรอิเล็กทรอนิกส์แปลงเป็นสัญญาณตําแหน่งของวัตถุโดยอัตโนมัติ เพราะความเร็วการกระจายกระแสกระแทกเป็นเร็วมากเวลาที่ใช้ในการคลื่นไฟฟ้าแม่เหล็ก เพื่อไปถึงเป้าหมาย และสะท้อนกลับไปที่ตัวรับ)
![]()
ราดาร์ ระดับ เมตร สนามการใช้งาน