|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYSCUL-502 |
| MOQ: | 1pc |
| ราคา: | $95.0~$175.0 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
เครื่องส่งสัญญาณระดับอัลตราโซนิกกันน้ำ
เครื่องส่งสัญญาณระดับอัลตราโซนิกกันน้ำ คำอธิบาย:
รวมเซ็นเซอร์อัลตราโซนิก, เซ็นเซอร์อุณหภูมิ, วงจรอัลตราโซนิกเซอร์โว และวงจรส่งสัญญาณ ใช้ส่วนประกอบ SMD, ชิป ASC และแผงวงจรเคลือบ ทำให้ผลิตภัณฑ์มีขนาดเล็กแต่มีความน่าเชื่อถือในระยะยาวที่ดี ตัวเรือนวัสดุผสม NYSCUL ทนทานและมีคุณสมบัติทางเสียงที่ดี เหมาะสำหรับสถานที่ส่วนใหญ่และใช้งานง่าย
เครื่องส่งสัญญาณระดับอัลตราโซนิกกันน้ำ พารามิเตอร์:
| รายการ | ข้อมูลจำเพาะ |
| ช่วง | ≤15m |
| จุดบอด | ≤300~350mm (ปรับแต่งได้ตามเซ็นเซอร์: 200mm) |
| ความแม่นยำ | ±0.5%F·S (ปรับแต่งได้: 0.25% F·S) |
| สัญญาณเอาต์พุต | ระบบ 3 สาย 4~20mA, ระบบ 4 สาย 4~20mA, 1~5V, RS485, RS232, |
| 1~10V (OEM) | |
| มุมลำแสง | 9°, 15°, 12° (ปรับแต่งได้ตามเซ็นเซอร์) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0~50°C (ปรับแต่งได้) |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC24V/ DC12V/AC220V (OEM) |
| วิธีการต่อสาย | ขั้วต่อกันน้ำ, สายนำลง 0.5m |
| ระดับการป้องกัน | IP65 (ปรับแต่งได้: IP66, IP67, IP68) |
| รุ่นการติดตั้ง | สกรู หรือแคลมป์กรอง |
| ขนาดเกลียว: M68×2.0mm |
เครื่องส่งสัญญาณระดับอัลตราโซนิกกันน้ำ คุณสมบัติ:
![]()
เครื่องส่งสัญญาณระดับอัลตราโซนิกกันน้ำ การใช้งาน:
![]()