|
|
| ชื่อแบรนด์: | nuoyingjiaye |
| เลขรุ่น: | NYCZ |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | $280 to $1900 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 500 ชิ้น / ต่อเดือน |
สายวัดระดับแบบแม่เหล็กไฟฟ้าชนิดก้าน PTFE 40 บาร์
พารามิเตอร์ทางเทคนิคของเครื่องวัดระดับแบบแม่เหล็กไฟฟ้า
| การใช้งานทั่วไป | การวัดของเหลว, การวัดส่วนต่อประสาน |
| รุ่นผลิตภัณฑ์ | NYCZ500 |
| รูปแบบเสาอากาศ | สายเคเบิล, ก้าน |
| วัสดุเสาอากาศ | 304, 316 |
| ช่วงการวัด | 0-50~5000 มม. (สายเคเบิล: 25 ม.) |
| ความแม่นยำในการวัด | ±0.5 มม. |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24VDC (สองสาย/สี่สาย), 220VAC |
| สัญญาณเอาต์พุต | 4... 20mA/HART/RS485/Modbus... |
| กระแสไฟฟ้าทำงาน | 4... 20mA |
| ลักษณะโหลด | เมื่อเอาต์พุตกระแสไฟฟ้า ความต้านทานโหลดสูงสุดคือ 600Ω; เอาต์พุตแรงดันไฟฟ้า ความต้านทานโหลดสูงสุด 2mA |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40~+200°C |
| เวลาตอบสนอง | 0.2~5ms |
| แรงดันกระบวนการ | -0.1~10.0MPa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | เกลียว, ขายึด, หน้าแปลน (อุปกรณ์เสริม) |
| ความละเอียด | ±1 มม. |
| ระดับการป้องกัน | IP 65, IP 67, IP 68 (อุปกรณ์เสริม) |
| ระดับการป้องกันการระเบิด | ExiaIICT6Ga,ExdIICT6Gb (ดูใบรับรอง) |
![]()
หมายเหตุ: ผลิตภัณฑ์สามารถปรับแต่งได้ตามความต้องการเฉพาะของผู้ใช้