|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYSP-ดร |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $450 to $1700 /pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
ขายร้อน 24VDC ไหล NYSP-DR RF Capacitor ระดับเมตร
หลักการทํางานของเครื่องวัดระดับความเข้มแข็ง RF NYSP-DR
เครื่องวัดระดับความจุ RF ทํางานบนพื้นฐานของเทคโนโลยีความจุ RFความถี่วิทยุถูกนําไปใช้กับซอนด์ และผลที่เกิดจากสภาพแวดล้อมรอบตัวถูกกําหนดโดยการวิเคราะห์ต่อเนื่องเนื่องจากวัสดุทุกชนิดมีค่าจํากัดไฟฟ้าและความสามารถในการนําไฟแตกต่างจากของอากาศอุปสรรครวมที่ปฏิกิริยากับการเคลื่อนไหวของความจุขนาดเล็กเปลี่ยนแปลงเมื่อซอนด์สัมผัสกับวัสดุเนื่องจากซอนด์ที่ใช้พลังงานและผนังของภาชนะสร้างแผ่นขั้วสองของ capacitor, insulator ของซอนด์และอากาศรอบ ๆ กลายเป็นวัสดุ dielectric,และเมื่ออากาศ (ดิสเทลเลคติกคงที่ 1.0) ได้ถูกแทนที่ด้วยวัสดุอื่นใด (คงที่ไฟฟ้า > 10) การเปลี่ยนแปลงค่า capacitance ส่งผลให้เกิดการเปลี่ยนแปลงของ impedanceอิทธิพลนี้ถูกวัดโดยวงจรและต่อมาเปรียบเทียบกับกรอบอ้างอิงที่กําหนดโดยการตั้งค่าความรู้สึก (วงจร).
NYSP-DR RF Capacitor Level Meter ลักษณะการออกแบบ
1. เครื่องแปลงแบบโมดูลและการบูรณาการเซ็นเซอร์ ไม่มีส่วนเคลื่อนที่ ความน่าเชื่อถือสูง ความสามารถต่อต้านการขัดขวางที่แข็งแกร่ง
2. การใช้งานที่กว้างขวาง, รูปแบบสัญจรหลากหลาย, รูปแบบการเชื่อมต่อกระบวนการหลากหลาย, วัสดุการผลิตหลากหลาย, สามารถออกแบบตามความต้องการ
3อุปกรณ์การติดตั้ง, debugging และบํารุงรักษาง่ายมาก
ปริมาตรทางเทคนิคของเครื่องวัดระดับความเข้มข้น RF NYSP-DR
| การใช้งานทั่วไป | น้ําเหลว, น้ําเหลวที่รส |
| รูปแบบแอนเทนนา | ประเภทสายเคเบิล ประเภทเสา |
| วัสดุแอนเทนนา | PTFE, 304, 316 |
| ระยะการวัด | 6 เมตร 20 เมตร |
| พลังงานไฟฟ้า | 24VDC |
| การออกสัญญาณ | 4... 20mA / HART / RS485 / Modbus... |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -40 ~ +130°C, -184 ~ +260°C |
| ความต้านทานอุณหภูมิวงจร | -40 ~ +80°C |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 ~ 1.6MPa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | กล่อง, แฟลนจ์ (ไม่จําเป็น) |
| การช้าเวลา | 0-30s ปรับต่อเนื่อง |
| การป้องกันการล้มเหลวไฟฟ้า | โหมดสูงและต่ํา ปรับสนาม |
| อินเตอร์เฟซไฟฟ้า | M20×15, 1/2 NPT |
| ระดับการป้องกัน | IP65,IP67,IP68 ((ไม่จําเป็น) |
| กันระเบิด | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb |