|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYSP-M20 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $450 to $1700 /pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
การปรับปรุงความสามารถ Deep Well Extra-Large Range NYSP-M20 RF ระดับการรับสัญญาณ
หลักการทํางานของเครื่องส่งสัญญาณระดับการเข้าระดับ RF NYSP-M20
เทคโนโลยีการวัดความสามารถในการนํา RF เป็นเทคโนโลยีการวัดระดับที่มีข้อดีเด่น แม้ว่าแนวคิดจะคล้ายกับเทคโนโลยีการวัดความสามารถทั่วไปเทคโนโลยีการนํา RF มีวงจร Driving-Shield และวงจร chopper ในหน่วยอิเล็กทรอนิกส์, ทําให้สามารถวัดอัตราอุปสรรคและความต้านทานแบบแยกแยกกัน อัตราอุปสรรคและความต้านทานของตัวแขวนใด ๆ ถูกคํานวณโดยกฎของฟิสิกส์ให้เท่ากันในขนาดดังนั้นอิทธิพลของตัวแขวนสามารถจะวัดและกําจัดจากผลิตทั้งหมดโดยการสลับระยะของวงจร oscillator.
โซนด์ของเครื่องวัดระดับการนํารังสี RF ถูกติดตั้งในถังและการเปลี่ยนแปลงสัญญาณ RF ที่เกิดจากการเปลี่ยนแปลงระดับถูกรับโดยโซนด์ปลาย Driving-Shield ของ sonda ป้องกันกระแส RF จากการสร้างวงจรผ่านวัสดุแขวน, รับประกันความแม่นยําของการวัด
ปริมาตรทางเทคนิคของเครื่องส่งสัญญาณระดับการเข้าระดับ RF NYSP-M20
| การใช้งานทั่วไป | ถ้ําลึก ระยะทางที่กว้างมาก สามารถติดตั้งแบบแบ่ง |
| ประเภทเครื่องตรวจสอบ | สายเชื่อมยืดหยุ่น 304 (ไม่จําเป็น) |
| พลังงานไฟฟ้า | 24VDC |
| อุณหภูมิกลาง | -40 ~ + 150 °C |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 ~ 1.6MPa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | 3/4 " BSPT Thread (มาตรฐาน) การติดตั้ง flange (ไม่จําเป็น) |
| ระดับการป้องกัน | IP67 |
| เกรดกันระเบิด | เอ็กเซีย II CT4 |
| การออกสัญญาณ | 4... 20mA / HART / RS485 / Modbus... |
ลักษณะการออกแบบของเครื่องส่งสัญญาณระดับการเข้าระดับ RF NYSP-M20
1ความมั่นคง: ผลิตที่มั่นคงและน่าเชื่อถือ ทนทานกับเถ้าบิน วัสดุที่ตก, คันน้ํา, กระจกกระจกกระจก, การกระแทกปูน
2. ไม่ต้องบํารุงรักษา: ไม่ต้องย้าย, ไม่มีส่วนที่ใส่ง่าย, ไม่จําเป็นต้องทําความสะอาดบ่อย, การบํารุงรักษา, การใช้งาน
3วัสดุต้านการแขวน: การออกแบบวงจรขับเคลื่อนไหวแบบพิเศษช่วยเพิ่มความสามารถของวัสดุต้านการแขวน
4. ระยะของไฟฟ้า: ระยะการทํางานของไฟฟ้า: 13 ~ 35VDC
NYSP-M20 RF Admittance Level Transmitter สนามการใช้งาน
1สนามน้ํามัน: ถังเก็บน้ํามันดิบ, ถังเก็บน้ํามันถูกลัด, เครื่องแยกสามเฟส, ถังเก็บน้ําเสีย, ถังน้ําเสีย, ช่องทางน้ํามัน-น้ํา, ถังดินเจาะ, เป็นต้น
2สาขาเคมี: หอระบายน้ํามันดิบ, ห้องเก็บวัตถุดิบ, ห้องเก็บวัตถุดิบระหว่าง, ถังปฏิกิริยา, ห้องเก็บวัตถุดิบแข็ง, ถังเก็บแอสฟัลต เป็นต้น
3- โลหะ: โรงไฟสูง, โรงงานซิลอัสแร่, เครื่องบดแร่, โรงงานซิลอัสวัสดุแท้, โรงงานซิลอัสวัสดุช่วย, โรงงานซิลอัสผงอะลูมิเนีย, ถังพัฟเฟอร์เซลล์อิเล็กทรอลิติก, เป็นต้น
4อื่นๆ: หินหิน, เหมืองหินหิน, การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม, การสร้างเรือ และอุตสาหกรรมอื่นๆ