|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYRD900 |
| MOQ: | 1PCS |
| ราคา: | $850~$1250/pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
ความสามารถในการผ่าน NYRD900 80G เครื่องส่งระดับระดับระดับระดับระดับระดับ
NYRD900 80G หลักการทํางานของตัวส่งระดับระดับราดาร์
ผลิตภัณฑ์เรดาร์ FMCW FM wave (ยังเรียกว่าเรดาร์คลื่นมิลลิเมตร) เนื่องจากใช้คลื่นมิลลิเมตรในช่วงคลื่นที่มีความถี่สูงกว่าเรดาร์คลื่น Kuโดยใช้ชิปคลื่นวิทยุความถี่คลื่นมิลลิเมตร CMOS ที่พัฒนาเอง เพื่อสร้างสถาปัตยกรรมความถี่วิทยุที่เข้มข้นและมีอัตราการส่งสัญญาณต่อความกระแทกที่สูงกว่ามันสําคัญในการตรวจจับเป้าหมายทางไกล และสภาพแวดล้อมที่มีควันและฝุ่นแรง เช่น การถ่ายภาพจากระยะไกลและการถ่ายภาพหลายสายสีพลังงานของโฟตอนในคลื่นมิลลิเมตร เพียงไม่กี่มิลลิอิเล็กตรอนโวลต์ และไม่มีการประกอบไอโอเนชั่นด้วยรังสีเอ็กซ์ และความเสียหายของสารที่จะถูกตรวจพบดังนั้นมันไม่ง่ายที่จะทําลายสารที่จะตรวจพบ.การใช้งาน และสามารถตรวจจับเป้าหมายขนาดเล็กกว่าราดาร์ไมโครเวฟ และบรรลุการตั้งตําแหน่งที่แม่นยํามากขึ้น
NYRD900 80G ปริมาตรเทคนิคของตัวส่งระดับระดับราดาร์
| รุ่น | NYRD900 |
| ความถี่การส่ง | 76GHz 81GHz ความกว้างความถี่การสแกน FM 5GHz |
| รูปแบบแอนเทนนา | แอนเทนเน่เลนส์ แอนเทนเน่เลนส์ป้องกันการเกรด |
| วัสดุแอนเทนนา | PTFE, 304+PTFE (ไม่จํากัด) |
| ระยะการวัด | 0.08 ละ 150 เมตร |
| ความแม่นยําของการวัด | 00.05% มากกว่า 0.1% F.S. |
| พลังงานไฟฟ้า | 24VDC, 220VAC |
| การออกสัญญาณ | 4... 20mA / HART / RS485 / Modbus... |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -40°C+130°C, -40°C+260°C (≥260°C สามารถปรับแต่งได้) |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 ∼2.0MPa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | สาย, แฟลนจ์, เครื่องจับสุขภาพ (ไม่จํากัด) |
| ระดับการป้องกัน | IP67, IP68 (ไม่จําเป็น) |
| เกรดกันระเบิด | ExiaIICT6 กา |
※ หมายเหตุ:สินค้าสามารถปรับแต่งตามไปยังความต้องการเฉพาะเจาะจงของผู้ใช้!