|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NUSP-M21 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $450 to $1700 /pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
วัสดุที่มีความมั่นคงสูงที่ป้องกันการแขวน IP67 NYSP-M21 RF
หลักการทํางานของเครื่องส่งเสียงระดับการเข้าระดับ RF NYSP-M21
เทคโนโลยีการวัดความสามารถในการนํารังสี เป็นเทคโนโลยีการวัดระดับของของเหลวที่มีข้อดีพิเศษแม้ว่าแนวคิดจะคล้ายกับเทคโนโลยีการวัดความจุทั่วไป, เทคโนโลยีการนํา RF รวมวงจรป้องกันการขับเคลื่อนและวงจรช็อปเปอร์ในหน่วยอิเล็กทรอนิกส์, ดังนั้นอุปสรรคและความต้านทาน capacitance สามารถวัดได้แยกกันอุปสรรคและการปฏิกิริยาของ overhang ใด ๆ ได้คํานวณให้เท่าเทียมกันตามกฎธรรมศาสตร์, ดังนั้นอิทธิพลของ overhang สามารถวัดและกําจัดจากผลิตทั้งหมดผ่านการสลับระยะของวงจร oscillator.
ลักษณะการออกแบบของเครื่องส่งสัญญาณระดับการเข้าระดับ RF NYSP-M21
1เหมาะสําหรับอุณหภูมิสูง ความดันสูง และสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
2ไม่ได้รับผลกระทบจากเสียงดัง ฝุ่น หมอกและการเปลี่ยนแปลงในอุณหภูมิ
3ไม่มีระยะทางตาบอด เหมาะสําหรับถังต่าง ๆ
4ประหยัดสําหรับถังขนาดใหญ่
5. 4 ~ 20mA ออกที่สอดคล้องกับระบบควบคุมและเมตรส่วนใหญ่
ปริมาตรเทคนิคของเครื่องส่งสัญญาณระดับการเข้าระดับ RF NYSP-M21
| การใช้งานทั่วไป | น้ําเหลวแบบดียิเลคตริกคงที่ต่ํา สามารถติดตั้งได้แยกกัน |
| ประเภทเครื่องตรวจสอบ | คาร์ตูจ แขนแข็ง PTFE/304 (ไม่จํากัด) |
| พลังงานไฟฟ้า | 24VDC |
| อุณหภูมิกลาง | -40 ~ + 200 °C |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 ~ 8.0MPa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | 1 1/2 " BSPT สาย (มาตรฐาน) การติดตั้ง flange (ไม่จําเป็น) |
| ระดับการป้องกัน | IP67 |
| เกรดกันระเบิด | Exia II CT6 |
| การออกสัญญาณ | 4... 20mA / HART / RS485 / Modbus... |