|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYCSUL-503 |
| MOQ: | 1PCS |
| ราคา: | $250~$2380/pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 500 ชิ้น/ต่อเดือน |
ระดับความละเอียดสูง PVC NYCSUL502 อัลตราซอน ภาวะเหลววัดค่าชําระอุณหภูมิ
NYCSUL502 เครื่องวัดระดับของของเหลวด้วยเสียงฉาย
เครื่องวัดระดับเสียงฉีด ultrasonic เป็นเครื่องวัดระดับเสียงดิจิตอลที่ควบคุมโดยไมโครโปรเซสเซอร์การปรับพลังงานอัตโนมัติ การควบคุมการเพิ่มความแรง การชดเชยอุณหภูมิในการวัดแรงกระแทก ultrasonic ที่ทําโดยเซ็นเซอร์ (เครื่องแปลงเสียง) คลื่นเสียงหลังจากการสะท้อนของผิวของของเหลวโดยเซ็นเซอร์เดียวกันที่รับโดยพีเซโอไฟฟ้าคริสตัลแปลงเป็นสัญญาณไฟฟ้า, และด้วยคลื่นเสียงระหว่างการส่งและรับเวลาในการคํานวณเซนเซอร์ที่ระยะทางที่วัดบนพื้นผิวของของเหลวเครื่องวัดระดับเสียงฉีดฉีด ใช้เครื่องตรวจสอบที่ปิดด้วยระบบฟิสิกอล ระดับการป้องกัน IP68 ไม่มีน้ํา ช่วยเพิ่มอายุการใช้งานเนื่องจากการใช้การวัดแบบไม่สัมผัส สื่อที่วัดได้เกือบไม่มีขีดจํากัด สามารถใช้ได้อย่างแพร่หลายในการวัดความสูงของวัสดุเหลวและแข็งหลายชนิดเครื่องวัดระดับความรุนแรง ultrasonic ผ่านเทคโนโลยีการประมวลผลเสียงคลื่นพิเศษ สถานที่ของความผิดพลาดสําหรับการแก้ไขปัญหา การบํารุงรักษาที่สะดวก
NYCSUL502 ปริมาตรเทคนิคของเครื่องวัดระดับของของเหลว
| การใช้งานทั่วไป | การวัดระดับของของเหลว |
| ระยะความถี่ | 40KHz |
| ประเภทเครื่องตรวจสอบ | องค์ประกอบ |
| วัสดุของเครื่องสํารวจ | PTFE/304 (ไม่จํากัด) |
| ระยะการวัด | 020m ((รวม) |
| ความแม่นยําของการวัด | < 0.25% ((ระยะ < 20m) |
| มุมการวัด | 10° |
| พลังงานไฟฟ้า | 24VDC |
| อุณหภูมิกระบวนการ | (-20°C~ + 70 °C) |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 ~ 0.1MPa ความดันปกติ |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | สาย, แฟลนจ์ ((ไม่จํากัด) |
| การออกสัญญาณ | 4... 20mA / HART / RS485...(ไม่จํากัด) |
| โหมดการแสดง | ระดับของของเหลว ระยะทาง (ความสูงว่าง) |
| การตั้งค่าผลิต | การตั้งขั้นสูงสุด, การตั้งขั้นต่ําสุด |
| การแสดง | LCD |
| วัสดุเปลือก | โพลีโปรพีเลน / อลูมิเนียม |
| ประเภทการป้องกัน | IP68, IP67(ไม่จํากัด) |
| ระเบิด-proofgrade | ExiaIICT6 กา |
หมายเหตุ: ผลิตภัณฑ์สามารถปรับแต่งตามความต้องการเฉพาะของผู้ใช้!