|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYCSUL-502 |
| MOQ: | 1PCS |
| ราคา: | $130~$350/pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
NYCSUL502 IP65 วัดระดับความรุนแรงจากเสียงฉีดฉีดสําหรับโคลน 24VDC ฟรีการบํารุงรักษา
NYCSUL502 IP65 เครื่องวัดระดับความรุนแรง
เครื่องตรวจจับระดับเชื้อเพลิง Ultrasonic กันน้ําใช้ในหลายรูปแบบในการใช้งานเพื่อตรวจจับตําแหน่งของระดับในกระบวนการ ไม่พึ่งพาคุณสมบัติเคมีของของเหลวเครื่องตรวจจับระดับเชื้อเพลิง Ultrasonic กันน้ําใช้ในหลากหลายการใช้งานเพื่อตรวจจับตําแหน่งของระดับในกระบวนการหรือภาชนะการเก็บสวิทช์เหล่านี้สามารถใช้ได้ในของเหลวใด ๆ จริงๆ การติดตั้งง่าย ๆ โดยไม่จําเป็นต้องปรับขนาดบริการครบวงจรของวัสดุและการติดตั้งการจัดตั้งมีให้เลือกเพื่อตอบสนองความต้องการการใช้งานของคุณ.มีในหลากหลายวัสดุและการเชื่อมโยงกระบวนการ การทดสอบทางไกลเพื่อตรวจสอบการทํางานของอิเล็กทรอนิกส์และเซ็นเซอร์
NYCSUL502 IP65 ปริมาตรเทคนิคของเครื่องวัดระดับความรุนแรง
| ระยะทาง | 0 ~ 20m |
| ตาบอด | 0.3 เมตร |
| ความแม่นยํา (ในอากาศ) | 0.25% (ขนาดเต็มระยะทาง <20m) |
| ความละเอียดการแสดง | 00.01m |
| ปัจจุบันผลิต |
4 ~ 20 mA |
| ความละเอียดการออก | 00.03% ของช่วงที่จริง |
| ระยะอุณหภูมิ | -40°C~+70°C |
| การออกของเรเล่ | การควบคุมด้านบนและด้านล่าง |
| พลังงานไฟฟ้า | 24 VDC |
| การตั้งค่าปารามิเตอร์ | 3 ปุ่มฟิลท์ |
| การชดเชยอุณหภูมิ | ออโต้เต็มระยะ |
| วัสดุเครื่องมือ | ABS พลาสติกวิศวกรรม |
| การติดตั้ง | แฟลนซ์หรือบรานท์ (ไม่จําเป็น) |
| มุมรังสีเสียง | 8o (3dB) |
| ระยะความดัน | 0.04Mp พิเศษทั่วไป 0.5Mp |
หมายเหตุ: ผลิตภัณฑ์สามารถปรับแต่งตามความต้องการเฉพาะของผู้ใช้!