|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYCSUL-502 |
| MOQ: | 1PCS |
| ราคา: | $100~$250/pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
เครื่องส่งสัญญาณระดับอัลตราโซนิก NYCSUL-502 พร้อมโปรโตคอล Hart น้ำหนักเบา
เครื่องส่งสัญญาณระดับอัลตราโซนิก NYCSUL-502
เครื่องวัดระดับอัลตราโซนิก NYCSUL ติดตั้งอยู่ด้านบนของถัง ภายใต้การควบคุมของหน่วยอิเล็กทรอนิกส์ หัววัดจะปล่อยคลื่นอัลตราโซนิกเป็นพัลส์ไปยังตัวกลางที่วัดได้ คลื่นเสียงจะสะท้อนจากพื้นผิวของตัวกลาง ส่วนหนึ่งของเสียงสะท้อนจะถูกรับโดยหัววัดและแปลงเป็นสัญญาณไฟฟ้า การปรับกำลังอัตโนมัติ การควบคุมอัตราขยาย การชดเชยอุณหภูมิ หน่วยอิเล็กทรอนิกส์จะตรวจจับเวลาและคำนวณระยะทางที่วัดได้ตามความเร็วเสียงที่ทราบ เทคโนโลยีการประมวลผลเสียงสะท้อนพิเศษ สามารถระบุความล้มเหลวในสถานที่ได้ว่าเป็นสาเหตุของความล้มเหลว บำรุงรักษาสะดวกมีการใช้งานอย่างแพร่หลายในท่อเปิด ถังน้ำมัน สถานีสูบน้ำ หอเก็บน้ำ เขื่อน คลองเปิด ความแตกต่างระหว่างระดับ ฯลฯรูปแบบเอาต์พุตที่หลากหลาย: เอาต์พุตรีเลย์ที่ตั้งโปรแกรมได้, เอาต์พุตกระแส 4-20mA ความแม่นยำสูง, RS-485, เอาต์พุตการสื่อสารดิจิทัล RS-232, เอาต์พุต GPRS ไร้สาย ฯลฯ
เครื่องส่งสัญญาณระดับอัลตราโซนิก NYCSUL-502 พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เซ็นเซอร์วัดระดับอัลตราโซนิก |
| ช่วงการวัด |
20~30 ม. (ของเหลว); 10~15 ม. (ของแข็ง) |
| พื้นที่บอด | 0.6 ม. ~ 0.8 ม. |
| ความแม่นยำ | 0.2% ของช่วงการวัดเต็ม (ในอากาศ) |
| ความละเอียดการแสดงผล | 1 ซม. |
| เอาต์พุตกระแส | 4~20mA |
| ความละเอียดเอาต์พุต | 0.03% ของช่วงการวัดเต็ม |
| โหลดเอาต์พุต | 0~600Ω |
| เอาต์พุตรีเลย์ | การควบคุมขีดจำกัดบนและขีดจำกัดล่าง |
| ข้อมูลจำเพาะรีเลย์ | 5A 250VAC/30VDC |
| การตั้งค่าพารามิเตอร์ | ปุ่มเซ็นเซอร์ 3 ปุ่ม |
| อุณหภูมิของตัวกลาง | -45°C~ 95°C |
| ช่วงเวลาตรวจจับ | 1 วินาที |
| การติดตั้ง | หน้าแปลน |
| มุมลำแสงคลื่นเสียง | 8°(3db) |
| ช่วงแรงดัน | ±0.3MP |
※ หมายเหตุ: ผลิตภัณฑ์ สามารถ ปรับแต่งได้ ตาม ความต้องการเฉพาะ ของผู้ใช้!