|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYCSUL-501 |
| MOQ: | 1PCS |
| ราคา: | $150~$380/pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 500 ชิ้น/ต่อเดือน |
เครื่องวัดอัตราการไหลแบบอัลตราโซนิกสำหรับช่องเปิดบริสุทธิ์ NYCSUL-501 เครื่องส่งสัญญาณระดับอัลตราโซนิก
NYCSUL-501 เครื่องส่งสัญญาณระดับอัลตราโซนิก
เครื่องวัดอัตราการไหลแบบอัลตราโซนิกสำหรับช่องเปิดบริสุทธิ์ การติดตั้งมิเตอร์แนะนำให้ติดตั้งที่บังแดดกลางแจ้งเพื่อยืดอายุการใช้งานของเครื่องมือ เครื่องวัดอัตราการไหลแบบช่องเปิดใช้วิธีการวัดอัตราการไหลแบบช่องเปิดทั่วไป รวมถึงการใช้โครงสร้างไฮดรอลิก เช่น ฝายหรืออ่างเก็บน้ำ สายไฟ ท่อป้องกันสายเคเบิล ให้ความสนใจกับการปิดผนึกเพื่อป้องกันน้ำ การวัดการไหลเข้าสู่แหล่งเก็บน้ำเป็นแอปพลิเคชันทั่วไปที่การวัดอัตราการไหลแบบช่องเปิดมีบทบาท แม้ว่าเครื่องมือเองจะมีอุปกรณ์ป้องกันฟ้าผ่า แต่ในพื้นที่ที่มีเหมืองหลายแห่ง ขอแนะนำให้ติดตั้งอุปกรณ์ป้องกันฟ้าผ่าเฉพาะเพิ่มเติมที่ปลายทางเข้าของเครื่องมือ เมื่อของเหลวไหลในท่อหรือช่องที่มีพื้นผิวอิสระ จะเกิดการไหลแบบช่องเปิด ในสถานที่ที่ร้อนจัด เย็นจัด ซึ่งอุณหภูมิแวดล้อมอาจเกินข้อกำหนดการทำงานของเครื่องมือ ขอแนะนำให้ติดตั้งอุปกรณ์เสริมสำหรับอุณหภูมิสูงและต่ำรอบๆ เครื่องวัดระดับ
NYCSUL-501 เครื่องส่งสัญญาณระดับอัลตราโซนิก พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องวัดระดับอัลตราโซนิกแบบไดอะแฟรมแยกราคาถูก 4-20ma 220V/24V |
| ช่วงการวัด | 0-20M (ปรับแต่งตามสถานการณ์จริง) |
| พื้นที่ตาบอด | 0.25-0.5m |
| ความแม่นยำในการวัดระยะ | ±3mm/0.3% (สภาวะมาตรฐาน) |
| แรงดัน | 3 ภายใต้ความดันบรรยากาศ |
| ประเภทเครื่องมือ | แบบแยกส่วน |
| ความละเอียดช่วง | 1 มม. |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20℃~+60℃ |
| จอแสดงผลมิเตอร์ | จอ LCD ในตัวแสดงระดับหรือระยะห่าง |
| เอาต์พุต | ชุดเอาต์พุตแอนะล็อก 4-20 ma |
| โปรโตคอล Modbus RTU | การสื่อสาร RS-485 |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
หมายเหตุ: ผลิตภัณฑ์สามารถปรับแต่งได้ตามความต้องการเฉพาะของผู้ใช้!