|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYSP-M16 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $400-$1600 /pc |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1200 ชิ้น / เดือน |
เครื่องวัดระดับความเหนี่ยวนำคลื่นวิทยุความไวสูงสำหรับอุตสาหกรรมปิโตรเคมี ถ่านหิน โลหะวิทยา และน้ำ
เครื่องวัดระดับความเหนี่ยวนำคลื่นวิทยุ ป้องกันการรบกวนจากวัสดุเกาะติดหลักการทำงาน
เครื่องวัดระดับความเหนี่ยวนำคลื่นวิทยุเป็นเครื่องมือวัดระดับแบบต่อเนื่องที่ทำงานบนหลักการของความเหนี่ยวนำคลื่นวิทยุ มีข้อดีคือมีความเสถียรและความไวสูง เหมาะสำหรับการใช้งานที่ซับซ้อนหลากหลายรูปแบบ เมื่อเทียบกับเครื่องวัดระดับแบบคาปาซิทีฟแบบดั้งเดิม เครื่องวัดนี้มีการออกแบบแบบโมดูลาร์และสามารถติดตั้งได้ง่าย หลังจากติดตั้งแล้ว สามารถทำงานได้โดยไม่ต้องบำรุงรักษา
นอกจากนี้ ด้วยการเพิ่มวงจร Driving-Shield และวงจร chopper ในเทคโนโลยี RF Admittance ทำให้สามารถวัดค่าอิมพีแดนซ์และความจุแยกกันได้ ด้วยวิธีนี้ เครื่องวัดระดับความเหนี่ยวนำคลื่นวิทยุสามารถหลีกเลี่ยงการวัดผิดพลาดจากผลกระทบของวัสดุเกาะติดในระหว่างกระบวนการวัด ซึ่งช่วยให้มั่นใจในความแม่นยำของการวัด
RF เครื่องวัดระดับความเหนี่ยวนำคุณสมบัติการออกแบบ
| Tการใช้งานทั่วไป | ของเหลว (มีฤทธิ์กัดกร่อน นำไฟฟ้า เหนียว การแยกไอออนด้วยไฟฟ้า บ่อน้ำลึก ระยะการวัดยาวพิเศษ) การติดตั้งแบบแยกส่วน |
| รุ่นผลิตภัณฑ์ | NYSP-M16 |
| ประเภทเสาอากาศ | แท่งแข็งฉนวน (PTFE เป็นทางเลือก) |
| วัสดุเสาอากาศ | PTFE, 304, 316 |
| ช่วงการวัด | 3 ม., 20 ม. (ปรับแต่งได้) |
| ความแม่นยำในการวัด | 0.05% ~0.1%F.S |
| อุณหภูมิของกระบวนการ | -40 ~ +260°C |
| แรงดันของกระบวนการ | -0.1 ~ 4.0MPa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | เกลียว BSPT 3/4 นิ้ว, หน้าแปลน (เป็นทางเลือก) |
| อินเทอร์เฟซไฟฟ้า | M20 x 1.5, 1/2" NPT |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24VDC |
| เอาต์พุตสัญญาณ | 4-20 mA /HART/RS485/Modbus |
| ระดับการป้องกัน | IP67 |
| ระดับป้องกันการระเบิด | Exia II CT6 (เป็นทางเลือก รายละเอียดในใบรับรอง) |
หมายเหตุ: สามารถปรับแต่งผลิตภัณฑ์ได้ตามความต้องการ
![]()