|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYCFQ-UL、NYCFQ-สหราชอาณาจักร |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $450 to $1700 /pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
Rs485 modbus เครื่องส่งแสวงจรระดับน้ําชนิดเรดาร์
NYRD-901 ราดาร์ วัดระดับน้ํา
ผลิตภัณฑ์เรดาร์ FMCW ความถี่แบบความถี่ NYRD901 (ยังเป็นที่รู้จักในชื่อเรดาร์คลื่นมิลลิเมตร) มีการใช้งานที่สําคัญในการตรวจจับเป้าหมายทางไกล, การถ่ายภาพทางไกล, การถ่ายภาพหลายสายสี, เป็นต้นในสภาพแวดล้อมที่มีควันและฝุ่นแรงเพราะมันใช้ช่วงคลื่นมิลลิเมตรที่มีความถี่สูงกว่าราดาร์ Ku และสามารถตรวจจับเป้าหมายที่เล็กกว่าราดาร์ไมโครเวฟด้วยความละเอียดสูงขึ้นและความลับที่แข็งแกร่งขึ้น.
NYRD-901 ราดาร์ เครื่องวัดระดับน้ํา ปริมาตรเทคนิค
| การใช้งานทั่วไป | น้ํา น้ําเหลว |
| ระยะการวัด | 5 เมตร 10 เมตร 15 เมตร 20 เมตร |
| พลังงาน | 24VDC ((22V ~ 30V) |
| การออกสัญญาณ | 4... 20mA / RS485 / Modbus.. |
| อุณหภูมิบริเวณ | -20°C~+70°C |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 ~ 1.0Mpa |
| วิธีเชื่อมต่อ | สาย |
| ระดับการป้องกัน | IP67 |
หมายเหตุ: ผลิตภัณฑ์สามารถปรับเปลี่ยนตามความต้องการของลูกค้า!
ใบรับรอง NYRD-901 ระบบระดับน้ํา
![]()
NYRD-901 ราดาร์ วัดระดับน้ํา สภาพการทํางาน
![]()