|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYRD808 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $450 to $1700 /pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
เซ็นเซอร์ระดับซีเมนต์ ราดาร์ ราดาร์ระดับถังเมล็ด ราดาร์เมตร
คําอธิบาย
เครื่องวัดระดับเรดาร์ชุดนี้นําเซ็นเซอร์เรดาร์ความถี่สูง 26G มาใช้ ระยะการวัดสูงสุดสามารถถึง 70 เมตร
เครื่องประมวลผลขนาดเล็กที่เร็วใหม่มีความเร็วและประสิทธิภาพที่สูงกว่า สามารถทําการวิเคราะห์สัญญาณได้ เครื่องมือสามารถใช้ได้สําหรับโรงงานปฏิกิริยา, ไซโลแข็ง และสภาพแวดล้อมการวัดที่ซับซ้อนมาก
รายละเอียด
| 70 เมตร ระยะระยะระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระดับระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะระยะ | |
| การใช้งาน | วัสดุแข็ง ฝุ่นแข็ง |
| ระยะวัด | 70 เมตร |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | ฟลานจ์สากล |
| อุณหภูมิกลาง | -40°C ~ +250°C |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 ~ 0.1 Mpa |
| ความถูกต้อง | ± 15 มม |
| ระดับการป้องกัน | IP67 |
| ระยะความถี่ | 26GHz |
| การออกสัญญาณ | 4 ~ 20mA/Hart (สองสาย/สี่สาย) RS485/Modbus |
| เกรดกันระเบิด | Exia II C T6 Ga |
หลักการ
ระดับราดาร์ อานเตนประสานเสียงไมโครเวฟเป็นแคบ การส่งลงอุปกรณ์ไมโครเวฟติดต่อกับพื้นผิวสื่อระบบแอนเทนน์รับ, ส่งสัญญาณไปยังวงจรอิเล็กทรอนิกส์โดยอัตโนมัติเปลี่ยนเป็นสัญญาณระดับ (เพราะความเร็วการกระจายไมโครเวฟ,คลื่นที่จะไปถึงเป้าหมายและการสะท้อนกลับมาที่ตัวรับในครั้งนี้เกือบทันที)
![]()
การวัดเดทูม: กลมลวดล่างหรือพื้นผิวปิดของฟลานจ์
หมายเหตุ: ให้แน่ใจว่าระดับระดับราดาร์ระดับสูงสุดไม่สามารถเข้าไปใน Blind การวัด
พื้นที่ (รูป D ด้านล่าง)
ลักษณะ
Øขนาดแอนเทนน่าเล็ก, การติดตั้งง่าย; ราดาร์ที่ไม่ติดต่อ, ไม่มีสวม, ไม่มี การปนเปื้อน
Øเกือบไม่มีการกัดกรอง, ผลกระบอก; เกือบไม่ได้รับผลกระทบจากปืนน้ําในชั้นบรรยากาศ, อุณหภูมิและความดัน การเปลี่ยนแปลง
Øสภาพแวดล้อมฝุ่นที่ร้ายแรงในการทํางานระดับสูง ผล
Øความยาวคลื่นที่สั้นกว่า การสะท้อนของความชันของพื้นผิวแข็ง ดีกว่า
Øมุมรังสิตเล็ก, พลังงานมีมุมมุ่งเน้น, สามารถเพิ่มความสามารถของเสียงสะท้อนและหลีกเลี่ยง การแทรกแซง
Øระยะการวัดที่เล็กกว่า, สําหรับการวัดจะให้ผลดี ผล
Øสูง สัญญาณต่อเสียง อัตราส่วน รายการ ระดับ ความสับสน ประเทศ สามารถ ได้รับ ดีกว่าผลงาน
Øความถี่สูง, การวัดของคงที่ดีเลคทริกแข็งและต่ําของทางเลือกที่ดีที่สุด
ความต้องการในการติดตั้ง
จะติดตั้งในวงกลมของ 1/4 หรือ 1/6. หมายเหตุ: ระยะห่างระหว่างผนังถังระยะห่างขั้นต่ําควรจะถังสูง 1/10.
หมายเหตุ: 1. สถิติ
2.ศูนย์กลางของภาชนะหรือแกนของความสมอง
![]()
ระดับถังโคลนด้านบน, สามารถติดตั้ง ใน
ด้านบนของถังมีระยะกลาง สามารถรับประกันการวัดไปยังด้านล่างแบบโคลน
![]()
แอนเทนเน่อาหารที่พื้นผิวการสอดคล้องด้านล่าง หากพื้นผิวค่อนข้างหยาบคาย, มุมสตั๊กต้องใช้เพื่อปรับมุมของแคลน cardan ของแอนเทนเน่ที่การสอดคล้อง พื้นผิว
(เนื่องจากความชันของพื้นผิวที่แข็งแรงจะทําให้เสียงสะท้อนอ่อนแอ, แม้เสียสัญญาณ.)
![]()
Øถังทรงโคนิคไม่สามารถติดตั้งอยู่เหนืออาหาร ท่าเรือ
หมายเหตุ: การติดตั้งภายนอกควรใช้ร่มแดด
1. ถูกต้อง
2. ป้องกันฝน มาตรการ
![]()
Øอุปกรณ์ไม่สามารถติดตั้งในกระดานหรือ domes หลังคากลาง นอกจากการผลิตเสียงสะท้อนโดยตรงยังได้รับผลกระทบจากเสียงสะท้อนสัญญาณสะท้อนหลายครั้งสามารถใหญ่กว่าค่าจริงของสัญญาณสะท้อนเพราะผ่านด้านบนสามารถปมเสียงสะท้อนหลาย ดังนั้นไม่สามารถติดตั้งใน สถานที่
1.ถูกต้อง
2.ความผิดพลาด
![]()
Øมีอุปสรรคที่มีผลต่อการวัด จาน
1.ถูกต้อง
2.ความผิดพลาด
![]()
การเชื่อมต่อไฟฟ้า
ความดันไฟฟ้า:
(4~20) mA/HART (ระบบ 2 สาย)
ไฟฟ้าและสัญญาณกระแสไฟฟ้าออก
แบ่งปันสายไฟฟ้ากันสองแกน ระยะความดันการให้บริการดูข้อมูลทางเทคนิค สําหรับชนิดที่ปลอดภัยในตนเองต้องมีอุปกรณ์ป้องกันความปลอดภัยระหว่างการให้บริการไฟฟ้าและเครื่องมือ
(4 ~ 20) mA / HART ((ระบบสี่สาย)
แผนไฟฟ้าและสัญญาณปัจจุบันแยกแยก
โดยใช้สายไฟฟ้า ระยะระดับความดันไฟฟ้า ดูข้อมูลทางเทคนิค
RS485 / Modbus
พลังงานประกอบไฟฟ้าและสายสัญญาณ Modbus แยกกันโดยใช้สายไฟฟ้าที่ป้องกัน ระยะความแรงงานประกอบไฟฟ้า ดูข้อมูลทางเทคนิค
FAQ
Q: คุณจะตอบผมนานแค่ไหน?
ตอบ: เราจะติดต่อคุณในเร็วที่สุด แต่ภายใน 12 ชั่วโมง
Q: ผมขอตัวอย่างหน่อยได้ไหม?
A: ใช่, สั่งตัวอย่างมีให้สําหรับการตรวจสอบคุณภาพและการทดสอบตลาด. แต่คุณต้องจ่ายค่าใช้จ่ายด่วน.
Q: คุณสามารถจัดการผลิตของคุณได้เร็วแค่ไหน?
A: เมื่อได้รับการยืนยันสินค้าของคุณและได้รับการชําระเงินล่วงหน้า การผลิตจะเริ่มต้นทันที
ถาม: เวลาในการจัดส่งเท่าไหร่?
ตอบ: โดยปกติใช้เวลาประมาณ 3-5 วันสําหรับการสั่งซื้อขนาดเล็กและ 10-15 วันสําหรับการสั่งซื้อขนาดใหญ่
Q: คุณควบคุมคุณภาพของคุณอย่างไร?
ตอบ: มีการตรวจสอบ 3 ขั้นตอน ((ของสินค้าเดิม, ผลิตและเสร็จ) + การรับประกันดี ((1 ปีฟรีในการเปลี่ยนใหม่โดยไม่ต้องมีปัจจัยความเสียหายจากมนุษย์)
ถาม: คุณมีใบรับรองอะไรบ้าง
A: ISO9000, CE, การรับรองกันระเบิด, RoHs พร้อม. และก่อนการจัดส่งสินค้า, การรับรองการตรวจคุณภาพและความปลอดภัยที่ออกโดยฝ่ายที่สามยังสามารถนําเสนอ.
Q: ผมไปเยี่ยมโรงงานคุณได้มั้ย?
ตอบ: ยินดีต้อนรับ! เที่ยวบินไปยังสนามบินเซียนยาง มันเป็นความยินดีมากสําหรับเรา
คําถาม: หลักการรับประกันของคุณคืออะไร?
ตอบ: เราให้การรับประกัน 12 เดือน
Q: คุณสามารถให้บริการ OEM & การกําหนดเอง?
A: ใช่, OEM และ ODM มีทั้งคู่, เรามีฝ่าย R & D มืออาชีพที่สามารถให้คําตอบมืออาชีพให้คุณ.
การบรรจุและการจัดส่ง
![]()
ปริมาตรเทคนิค
![]()
| การใช้งาน | ประเภทของของเหลวทุกชนิด (การกัดสนองแรง, เสถียรไฟฟ้าดิบต่ํา, การสั่น, คัน, กระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจก กระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจก |
| ฝุ่นทุกชนิด (ฝุ่นแข็ง ฝุ่นลอย ฝุ่นซีเมนต์ ฝุ่นปูน ฝุ่นเถ้าอากาศ กระจกกระจก กระจกกระจก และกรณีอื่น ๆ) | |
| สารแข็งหลากหลาย (เมล็ด, หินเล็ก, แร่เหล็ก, ถ่านหิน, ฯลฯ) | |
| เลขรายการ | NYRD805,NYRD806,NYRD807,NYRD808,NYRD809,NYRD810,NYRD86 |
| NYRD87,NYRD-PB,NYRD-SD,NYRD-TJ,NYRD-SL | |
| รูปแบบแอนเทนนา | ประเภทไม้, ประเภทน้ําตก, ประเภทแผ่น, ประเภทคอก, ประเภทพื้นผิว, ประเภทเลนส์ |
| วัสดุแอนเทนน์ | PTFE304,316พีพี, พีเอฟเอ |
| ระยะการวัด | 10 เมตร 20 เมตร 30 เมตร 35 เมตร 40 เมตร 80 เมตร |
| ความแม่นยําของการวัด | 00.05% ~ 0.1% F.S. |
| พลังงานไฟฟ้า | 24VDC ((สองสาย สี่สาย) 220VAC |
| การออกสัญญาณ | 4-20mA / HART / RS485 / Modbus... |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -40 ~ + 130 °C, -40 ~ + 150 °C, -40 ~ + 2600 °C, -40 ~ + 1200 °C |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 ~ 0.3Mpa-0.1 ~ 2.0Mpa-0.1 ~ 4.0Mpa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | สาย, หมุน, แฟลนจ์, เครื่องกั้นความแข็งแรง (ไม่จําเป็น) |
| อินเตอร์เฟซไฟฟ้า | M20x15,1/2NPT |
| ระดับการป้องกัน | IP65,IP67,IP68 ((ไม่จําเป็น) |
| เกรดกันระเบิด | ExiaIICT6 Ga,ExdIICT6 Gb ((ตามที่แสดงในหนังสือรับรอง) |
หากคุณมีคําถามเพิ่มเติมอื่นๆ กรุณาติดต่อเรา เราจะดําเนินการคําขอของคุณในเร็วที่สุด
เซเรน่า จาง ผู้จัดการขาย
โทรศัพท์/WhatsApp: +86 15934851597