|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYRD808 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $450 to $1700 /pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
คําอธิบาย เครื่องวัดกระแสน้ําไฟฟ้าดิจิตอลช่องเปิดด้วยเสียงฉีด
มันประกอบด้วยองค์ประกอบสององค์คือโฮสต์ ที่มีจอและคีย์พาน์อินทิกรัลสําหรับการเขียนโปรแกรม และตัวแปลงที่ต้องติดตั้งตรงเหนือพื้นที่ที่ต้องการวัดมันสามารถนําไปใช้ในด้านการปกป้องสิ่งแวดล้อมได้อย่างแพร่หลาย, การบําบัดน้ํา, การชลประทาน, สาขาเคมี, และอุตสาหกรรมอื่น ๆ
ภาพรายละเอียด อัลตรasonic เปิดช่องดิจิตอลน้ําเครื่องวัดการไหลน้ํา
![]()
![]()
รายละเอียดวัดระบายน้ําไฟฟ้าดิจิตอลแบบช่องเปิดด้วยเสียงฉีด
| ระยะสัมผัส | 3m 5m 8m 10m 12m 15m 20m 25m 30m |
| พื้นที่ตาบอด | < 0.3m-1.5m |
| ความถูกต้อง | ± 0.3% F.S |
| การแสดง | LCD |
| การแก้ไข | 1 มม. |
| คีย์บอร์ด | 16 คีย์ |
| ผลิต |
4 ~ 20mA ((มาตรฐาน); 0 ~ 20mA; 1 ~ 5V; 0 ~ 5V; 0-10V; 1-10V; RS485; HART 4 รีเล่ (ความจุติดต่อ AC:5A 250V DC:10A 120V) |
| การใช้ | < 8W |
| วัสดุ | ABS |
| ขนาดจอการเล่น | 240mm × 184mm × 110mm |
| ขนาดเซ็นเซอร์ |
ขนาดขนาดเป็นภาพด้านล่าง Φ41×100×Φ30 (สําหรับระยะ:1 m) Φ55mm × 119mm × G1 1/2 (สําหรับระยะทาง:3 m); Φ74mm × 135mm × M60 (สําหรับระยะทาง:3 ~ 15 m)'Φ109mm × 200mm × M30 (สําหรับระยะทาง: 16 ~ 35 m) |
| ขนาดของอุปกรณ์ | G1 1/2 (((3m); M60x2 (5-15m); M30X1.5 (20-30m) |
| สายเคเบิลเซ็นเซอร์ | 10m (ไม่จําเป็น) |
| สถานที่ทํางาน | อุณหภูมิปกติ ความดันปกติ |
| ระดับการคุ้มครอง |
IP53 สําหรับเครื่องมือ IP65 สําหรับเซ็นเซอร์ (ไม่จําเป็น) |
คุณสมบัติ Ultrasonic ช่องเปิดดิจิตอลน้ําเครื่องวัดการไหลของน้ํามัน
การใช้พลังงานเซ็นเซอร์ที่ต่ํา, การติดตั้งและทิศทางที่ง่าย, การใช้งานอย่างบ้า, การออกแบบมาตรฐาน 4-20mA, ใช้มันแยกเป็นเครื่องวัดระดับของของเหลว
การใช้งานง่าย ใช้กันอย่างแพร่หลายในแผ่นบางเขื่อนมุมขวาเขื่อนสามเหลี่ยม, parshall flume และอื่นๆ เมื่อปิดไฟ, มันสามารถประหยัด 10 ปี
ตามความต้องการของผู้ใช้งาน สามารถติดตั้งฟลัชดิสก์, ไมโครปริ้นเตอร์ และแบตเตอรี่ที่เก็บของได้
แอพลิเคชั่น อัลตรasonic เปิดช่องดิจิตอลน้ําน้ํามันระบายเมตร
พลังงานไฟฟ้า เหมือง โรงงาน สายน้ําระบายน้ําเมือง ระบบควบคุม และสาขาอื่น ๆ ที่เกี่ยวข้อง เช่น สระเก็บชลประทาน กระบวนการล้างถ่านหิน การบํารุงน้ําเสีย เป็นต้น
มิติ อัลตรัสซอนช่องเปิดดิจิทัลน้ําเครื่องนวณกระแสน้ํามัน
![]()
![]()
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
![]()
เครื่องวัดระดับความรุนแรง เครื่องวัดระดับราดาร์เครื่องวัดกระแส ultrasonicMเครื่องวัดระบายน้ํา
![]()
ยูเครื่องวัดกระแส ultrasonic ยูเครื่องวัดกระแส ultrasonicเครื่องวัดกระแสของอุปกรณ์
FAQ
Q: คุณจะตอบผมนานแค่ไหน?
ตอบ: เราจะติดต่อคุณในเร็วที่สุด แต่ภายใน 12 ชั่วโมง
Q: ผมขอตัวอย่างหน่อยได้ไหม?
A: ใช่, สั่งตัวอย่างมีให้สําหรับการตรวจสอบคุณภาพและการทดสอบตลาด. แต่คุณต้องจ่ายค่าใช้จ่ายด่วน.
Q: คุณสามารถจัดการผลิตของคุณได้เร็วแค่ไหน?
A: เมื่อได้รับการยืนยันสินค้าของคุณและได้รับการชําระเงินล่วงหน้า การผลิตจะเริ่มต้นทันที
ถาม: เวลาในการจัดส่งเท่าไหร่?
ตอบ: โดยปกติใช้เวลาประมาณ 3-5 วันสําหรับการสั่งซื้อขนาดเล็กและ 10-15 วันสําหรับการสั่งซื้อขนาดใหญ่
Q: คุณควบคุมคุณภาพของคุณอย่างไร?
ตอบ: มีการตรวจสอบ 3 ขั้นตอน ((ของสินค้าเดิม, ผลิตและเสร็จ) + การรับประกันดี ((1 ปีฟรีในการเปลี่ยนใหม่โดยไม่ต้องมีปัจจัยความเสียหายจากมนุษย์)
ถาม: คุณมีใบรับรองอะไรบ้าง
A: ISO9000, CE, การรับรองกันระเบิด, RoHs พร้อม. และก่อนการจัดส่งสินค้า, การรับรองการตรวจคุณภาพและความปลอดภัยที่ออกโดยฝ่ายที่สามยังสามารถนําเสนอ.
Q: ผมไปเยี่ยมโรงงานคุณได้มั้ย?
ตอบ: ยินดีต้อนรับ! เที่ยวบินไปยังสนามบินเซียนยาง มันเป็นความยินดีมากสําหรับเรา
คําถาม: หลักการรับประกันของคุณคืออะไร?
ตอบ: เราให้การรับประกัน 12 เดือน
Q: คุณสามารถให้บริการ OEM & การกําหนดเอง?
A: ใช่, OEM และ ODM มีทั้งคู่, เรามีฝ่าย R & D มืออาชีพที่สามารถให้คําตอบมืออาชีพให้คุณ.
หากคุณมีคําถามเพิ่มเติมอื่นๆ กรุณาติดต่อเรา เราจะดําเนินการคําขอของคุณในเร็วที่สุด
เซเรน่า จาง ผู้จัดการขาย
โทรศัพท์/WhatsApp: +86 15934851597