|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYRD805 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | 300-800 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 600 ชิ้นต่อเดือน |
โครงสร้างคอมแพคต ง่ายต่อการติดตั้งเครื่องวัดระดับไม่ติดต่อ ไม่มีมลพิษอุตสาหกรรมอัปลิคาตัน
ราดาร์ป้องกันการกัดกร่อน 80GHzเครื่องวัดระดับไม่ ถูก กระทบ โดย ผสม สามารถปรับตัวได้อย่างมากหลักการปฏิบัติงาน
เครื่องวัดระดับราดาร์ NYRD80X serie sensor เป็นเครื่องวัดระดับราดาร์ความถี่สูง 80GHz มีระยะวัดสูงสุด 120 เมตรและไมโครโพเซสเซอร์เร็วใหม่สามารถทําการวิเคราะห์และประมวลผลสัญญาณในอัตราที่สูงขึ้น, เพื่อให้เครื่องมือสามารถใช้ได้สําหรับสถานการณ์การวัดที่ซับซ้อน เช่น ระบบปฏิกิริยาและซิลโอน้ําแข็ง
แอนเทนเนียของมันส่งสัญญาณไมโครเวฟแคบ ซึ่งส่งสัญญาณลงผ่านแอนเทนเนีย เมื่อคลื่นแอนเทนเนียถึงพื้นผิวของสื่อที่วัดมันสะท้อนกลับและได้รับโดยระบบแอนเทนน์อีกครั้งสัญญาณถูกส่งไปยังส่วนของวงจรอิเล็กทรอนิกส์และแปลงเป็นสัญญาณระดับโดยอัตโนมัติ (เพราะความเร็วการกระจายกระแสเวลาที่ใช้ในการให้คลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าไปถึงเป้าหมายและกลับไปที่ตัวรับหลังจากการสะท้อนคือเกือบทันที).
ราดาร์ 80GHzเครื่องวัดระดับลักษณะการออกแบบ
◎ขนาดแอนเทนน่าเล็ก ติดตั้งง่าย; ราดาร์ไม่ติดต่อ ไม่สกัด ไม่ปนเปื้อน
◎ ปราศจากสารกัดและฟองเกือบไม่มี; ไม่ได้รับผลกระทบจากการเปลี่ยนแปลงของความหนาแน่นกลาง, อุณหภูมิและความดัน.
สภาพแวดล้อมมีผลกระทบน้อยต่อการทํางานของเครื่องวัดระดับความถี่สูง
◎ ความยาวคลื่นที่สั้นกว่า การสะท้อนแสงที่ดีกว่า สําหรับพื้นผิวแข็งที่ชัน
◎ มุมรังสีเล็กและพลังงานมุ่งเน้น ทําให้สัญญาณสะท้อนเสียงเพิ่มขึ้น และช่วยป้องกันการแทรกแซง
◎ พื้นที่ตาบอดขนาดเล็ก นําไปสู่ผลงานที่ดีกว่าในการวัดถังขนาดเล็ก
◎ อัตราต่อรองสัญญาณกับเสียงเสียงสูง แม้ในกรณีของอัตราการเปลี่ยนแปลง มันสามารถทํางานได้ดีกว่า
◎ ความถี่สูง เป็นทางเลือกที่ดีที่สุดสําหรับการวัดสื่อที่แข็งแรงและสภาพคงที่ไฟฟ้าต่ํา
ราดาร์ 26GHzเครื่องวัดระดับ ปริมาตรสินค้า
| การใช้งานทั่วไป | การใช้งานกระบวนการที่ซับซ้อน ((เกลือละลายอากาศสูง) |
| รูปแบบสินค้า | NYRD900 |
| ประเภทแอนเทนนา | ประเภทไม้ |
| วัสดุแอนเทนนา | 304, 316, PP, PFA |
| ระยะวัด | 10 เมตร 20 เมตร 30 เมตร 35 เมตร 40 เมตร 80 เมตร |
| การ วัด ความ แม่น | 00.05% ~ 0.1% F. S |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -260°C~+556°C |
| ความดันกระบวนการ | 0.1 ~ 0.3MPa, - 0.1 ~ 2.0MPa, - 0.1 ~ 4.0MPa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | สาย, หมุน, แฟลนจ์, เครื่องจับสุขภาพ (ไม่จํากัด) |
| อินเตอร์เฟซไฟฟ้า | M20 x 15, 1/2" NPT |
| พลังงานประปา | 24VDC (สองสาย, สี่สาย), 220VAC |
| การออกสัญญาณ | 4-20 mA /HART/RS485/Modbus... |
| ระดับการป้องกัน | IP67, IP68 (ไม่จําเป็น) |
| เกรดกันระเบิด | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (รายละเอียดในหนังสือรับรอง) |
![]()