|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYCSUL-501 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $450 to $1700 /pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
ขายร้อน ผสม 24VDC อัลตรasonic ระดับสวิทช์สําหรับของเหลว
หลักการทํางานของสวิทช์ระดับฉีดฉาย
น้ํามัน, น้ํามันหล่อลื่น, สารเคมี, ยาฆ่าแมลง และสารละลายน้ําบางชนิดในระบบการผลิตอุตสาหกรรมหรือการขนส่งการค้าดังนั้นมันจึงจําเป็นที่จะมีข้อมูลสิ่งแวดล้อม (ตําแหน่ง, อุณหภูมิ, ระดับของเหลว, ความดัน, ฯลฯ) ของถังในระบบทั้งหมด
เครื่องส่งระดับ MPM426WPC เป็นเครื่องวัดระดับแบบเชื่อมเต็มแบบดําน้ํา ใช้เซ็นเซอร์ความดัน OEM ที่มีความมั่นคงและความน่าเชื่อถือในระยะยาวและวงจรการชําระเงินดิจิตอลพิเศษที่ถูกสร้างขึ้นในบ้านเหล็กไร้ขัดโครงสร้างบูรณาการและสัญญาณออกแบบมาตรฐานทําให้มันง่ายสําหรับการใช้งานในสถานที่และการควบคุมอัตโนมัติซึ่งสามารถใช้ในของเหลวที่เข้ากันได้กับวัสดุเซ็นเซอร์เป็นเวลานาน.
มันถูกนําไปใช้เป็นหลักในการติดตามสารเคมี เช่น เมธาโนล, เอธานอล, น้ํามันดีเซล (DEF), น้ํามันดีเซลเย็น เป็นต้น
ลักษณะการออกแบบของสวิทช์ระดับฉีดเสียง
1ความน่าเชื่อถือสูง ปลอดภัยและใช้งานง่าย
2การป้องกันการตัดสั้นและการป้องกัน polarity กลับ
3. สายการผลิตอัตโนมัติ รับประกันคุณภาพสูงและความมั่นคง
4กล่องเหล็กไร้ขัด 316L และเคเบิล Teflon®
5ความทนทานต่อการกัดกร่อนสูงและโครงสร้างปิดแบบแอร์เมติก IP68
ปริมาตรเทคนิคการสลับระดับฉายา
| การใช้งานทั่วไป | การวัดระดับของของเหลว |
| ระยะความถี่ | 40KHz 100KHz |
| ประเภทเครื่องตรวจสอบ | องค์ประกอบ |
| วัสดุของเครื่องสํารวจ | PP/PVC/PTFE/304 ((ไม่จําเป็น) |
| ระยะการวัด | 020m |
| ความแม่นยําของการวัด | < 0.25% ((ระยะ < 20m) |
| มุมการวัด | 10° |
| พลังงานไฟฟ้า | 24VDC,220VAC |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -20°C+80°C |
| ความดันกระบวนการ | ความดันปกติ |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | สาย |
| การออกสัญญาณ | 4... 20mA / HART / RS485... |
| โหมดการแสดง | ระดับของของเหลว ระยะทาง (ความสูงว่าง) |
| การตั้งค่าผลิต | การตั้งขั้นสูงสุด, การตั้งขั้นต่ําสุด |
| การแสดง | LCD |
| วัสดุเปลือก | โพลีโปรพีเลน / อลูมิเนียม |
| ประเภทการป้องกัน | IP67 |
| เกรดกันระเบิด | ExiaIICT6 กา |