|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYSP-M17 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $503.379/pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
NYSP-M17 เครื่องวัดระดับการเข้า RF ของของเหลวที่รุนแรง
NYSP-M17 หลักการทํางานของเครื่องวัดระดับการเข้า RF
เครื่องวัดระดับ RF Admittance เป็นชนิดของผลิตภัณฑ์การวัดระดับต่อเนื่องตามหลักการ RF Admittance ผลิตภัณฑ์มีข้อดีของการมั่นคงสูง ความรู้สึกสูงและการใช้งานที่กว้างขวางเปรียบเทียบกับเครื่องวัดระดับความจุแบบดั้งเดิม, มันใช้การออกแบบแบบโมดูล, ซึ่งสามารถตั้งเครื่องมือได้อย่างง่ายดายและสะดวก. หลังจากการตั้งเครื่องเสร็จสิ้น, มันสามารถใช้งานได้ปกติและไม่ต้องบํารุงรักษาตลอดชีวิต.มันทําให้ผู้ใช้สามารถจินตนาการการทํางานของอุปกรณ์และจัดการกับปัญหาในเวลามันยังปลอดภัยและน่าเชื่อถือในสถานที่อุตสาหกรรมที่ซับซ้อน
เทคโนโลยีการวัดความสามารถในการนํา RF เป็นเทคโนโลยีการวัดระดับที่มีข้อดีที่เป็นเอกลักษณ์ แม้ว่าแนวคิดจะคล้ายกับเทคโนโลยีการวัดความจุทั่วไปเทคโนโลยีการนํารังสี RF เพิ่มวงจรกล่องขับเคลื่อนและวงจรกระบะไปยังหน่วยอิเล็กทรอนิกส์, ทําให้สามารถวัดอัตราต่อต้านและความต้านความจุได้อย่างอิสระ ตามการคํานวณของกฎทางฟิสิกส์, อัตราต่อต้านและความต้านความจุของการแขวนใด ๆ เท่ากับ,ดังนั้นอิทธิพลที่เกิดจากการแขวนยั้งสามารถวัดและกําจัดจากผลิตทั้งหมดโดยการสลับระยะของวงจรหมุน.
โซนด์ของเครื่องวัดระดับการนํารังสี RF ถูกติดตั้งในถังและการเปลี่ยนแปลงของสัญญาณ RF ที่เกิดจากการเปลี่ยนแปลงระดับได้รับผ่านโซนด์หน่วยป้องกันการขับเคลื่อนของสัญจรป้องกันกระแส RF จากการสร้างวงจรผ่านวัสดุแขวน, รับประกันความแม่นยําของการวัดเครื่องมือ
|
การใช้งานทั่วไป |
สารสกัดเหลว ฝุ่น แข็งแรง |
| รูปแบบสินค้า |
NYSP-M17 |
| ประเภทแอนเทนนา | สายพัดพัด แขนแข็ง |
| วัสดุแอนเทนนา | PTFE, 304, 316 |
| ระยะวัด | 3m, 20m (หลายร้อยเมตรสามารถวัดได้สําหรับบ่อน้ําลึก, ปรับแต่ง) |
| ความแม่นยําของการวัด | 00.05% ~ 0.1% F. S |
| พลังงาน | 24VDC |
| การออกสัญญาณ | 4... 20mA / HART / RS485 / Modbus... |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -40 ~ + 130 °C |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 ราคา 1.6MPa-0.1 ราคา 4.0MPa-0.1 ราคา 6.3MPa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | กล่อง, แฟลนจ์ (ไม่จํากัด) |
| อินเตอร์เฟซไฟฟ้า | M20 × 15, 1⁄2 "NPT |
| ระดับการป้องกัน | IP65, IP67, IP68 (ไม่จําเป็น) |
| เกรดกันระเบิด | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (ดูใบรับรองรายละเอียด) |
หมายเหตุ: ผลิตภัณฑ์สามารถปรับแต่งและออกแบบตามความต้องการเฉพาะของผู้ใช้!
NYSP-M17 ลักษณะการออกแบบของเครื่องวัดระดับการเข้า RF
การออกแบบวงจรกรองขับเคลื่อนของวัสดุที่ป้องกันการแขวนยาวเป็นเอกลักษณ์ ช่วยให้สามารถป้องกันวัสดุที่แขวนยาวได้
ระยะไฟฟ้า 13 ~ 35VDC
อุณหภูมิกระบวนการสํารวจที่ปรับตัว - 100 °C ~ 800 °C
ไม่มีการวัดมุมตาย, สามารถนําไปใช้กับสิบเซนติเมตรหรือแม้แต่เพียงไม่กี่เซนติเมตรของการวัดระดับ
ระยะการวัดสูงสุดสามารถถึงร้อยๆ เมตร หรือแม้แต่ร้อยๆ เมตร
การวัดอินเตอร์เฟซของวัสดุ viscous คือข้อดีใหญ่ที่สุดของเครื่องมือ
การผลิตที่มั่นคงและน่าเชื่อถือ ทนทานกับเถ้าบิน, เงินว่าง, คันน้ํา, กระจกกระจกและฝากปูน
ไม่มีการบํารุงรักษา ไม่มีชิ้นส่วนเคลื่อนไหว ไม่มีชิ้นส่วนที่สวมง่าย ไม่มีการทําความสะอาด, การบํารุงรักษาและการใช้งานเป็นประจํา