|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYSP-เอ็ม |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $503.418/pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
RF Admittance Viscous Materials Interface Measurement Level Meter เครื่องวัดระดับ
หลักการทํางานของเครื่องวัดระดับการเข้า RF
ระดับการรวม RF เป็นผลิตภัณฑ์การวัดระดับต่อเนื่องที่ใช้หลักการรวม RF ผลิตภัณฑ์นี้มีข้อดีของการมั่นคงสูง ความรู้สึกสูงและการใช้งานที่กว้างขวางเปรียบเทียบกับระยะตัวประกอบความแข็งแบบปกติ, มันใช้การออกแบบแบบโมดูลและสามารถตั้งเครื่องมือได้ง่าย หลังจากการตั้งค่าเสร็จสิ้น, มันสามารถใช้งานได้ปกติและสามารถบํารุงรักษาตลอดชีวิต.มันใช้บ้านเพื่อจินตนาการการดําเนินงานและจัดการกับปัญหาในทันทีมันยังปลอดภัยและน่าเชื่อถือในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่ซับซ้อน
เทคโนโลยีการวัดความสามารถในการนําไฟ RF เป็นเทคโนโลยีการวัดระดับที่มีข้อดีเด่นเทคนิคการนํา RF เพิ่มวงจรป้องกันการขับเคลื่อนและวงจรช็อปเปอร์ต่อกับหน่วยอิเล็กทรอนิกส์, ยอมให้การวัดอิสระของอุปทานและความต้านทาน capacitanceกฎของฟิสิกส์คํานวณว่า อุปสรรคของการแขวนใด ๆ และความต้านทาน capacitance ของการแขวนใด ๆ เท่ากับ, ดังนั้นอิทธิพลของการแขวนยั้งสามารถวัดโดยการสลับระยะของวงจรหมุนและกําจัดจากผลิตทั้งหมด
โซนด์ของเครื่องวัดความสามารถในการนําไฟ RF ถูกติดตั้งในถังเก็บและสัญญาณ RF ที่เกิดจากการเปลี่ยนแปลงของ พลังงานไฟฟ้าได้รับผ่านโซนด์ปกปิดการขับเคลื่อนซอนด์ป้องกันกระแส RF จากการถูกนําไปทางอื่นผ่านวัสดุการแขวนเพื่อสร้างวงแหวน, ทําให้การวัดของเครื่องมือมีความแม่นยํา
|
การใช้งานทั่วไป |
น้ําเหลว ฝุ่น แข็งแรงอินเตอร์เฟซของวัสดุ viscous |
| รูปแบบสินค้า |
NYSP-M |
| ประเภทแอนเทนนา | สายไฟยืดหยุ่น สายไฟยืดหยุ่นแยก |
| วัสดุแอนเทนนา | PTFE, 304, 316 |
| ระยะวัด | 0~20m (สามารถวัดหลายร้อยเมตรสําหรับบ่อน้ําลึก, ปรับแต่ง) |
| ความแม่นยําของการวัด | 00.05% ~ 0.1% F. S |
| พลังงาน | 24VDC |
| การออกสัญญาณ | 4... 20mA / HART / RS485 / Modbus... |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -40 ~ + 130 °C |
| ความดันกระบวนการ | -0.1 ∼4.0MPa |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | กล่อง, แฟลนจ์ (ไม่จํากัด) |
| อินเตอร์เฟซไฟฟ้า | M20 × 15, 1⁄2 "NPT |
| ระดับการป้องกัน | IP65, IP67, IP68 (ไม่จําเป็น) |
| เกรดกันระเบิด | Exia II CT6 Ga, Exd II CT6 Gb (ดูใบรับรองรายละเอียด) |
หมายเหตุ: ผลิตภัณฑ์สามารถปรับแต่งและออกแบบตามความต้องการเฉพาะของผู้ใช้!
ลักษณะการออกแบบของเครื่องวัดระดับการเข้า RF
วัสดุที่ป้องกันการแขวนยาวเป็นเอกลักษณ์ขับเคลื่อนการออกแบบวงจรป้องกัน ซึ่งเพิ่มความสามารถของวัสดุที่ป้องกันการแขวนยาว
ระยะกําลัง 13 ~ 35vdc
อุณหภูมิกระบวนการซอนด์ปรับปรุง - 100 °C ~ 800 °C
การวัดมุมตายไม่สามารถนําไปใช้กับการวัดแนวราบของ 12 เซนติเมตรหรือแม้แต่ไม่กี่เซนติเมตร
ระยะการวัดสูงสุดสามารถเป็นร้อยๆ เมตร หรือแม้แต่ร้อยๆ เมตร
การวัดอินเตอร์เฟซของวัสดุ viscous คือข้อดีใหญ่ที่สุดของเครื่องมือ
การผลิตที่มั่นคงและน่าเชื่อถือ ทนทานต่อผง, หยาบ, คืนน้ํา, คริสตัล, ปูน
ไม่ต้องบํารุงรักษา ไม่ต้องขยับชิ้นส่วน ไม่ง่ายที่จะสวมชิ้นส่วน ไม่ควรทําความสะอาดบํารุงรักษาและแก้ไขความผิดพลาดเป็นประจํา