|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYINGJIAYE |
| เลขรุ่น: | NYCSUL-502 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $201.672 to $268.896/pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น / ต่อเดือน |
NYCSUL-502 เครื่องวัดระดับความรุนแรงด้วยเสียงฉีดฉีดที่ไม่มีการสัมผัส
NYCSUL-502เครื่องวัดระดับเสียงฉายา หลักการทํางาน
เครื่องวัดระดับความรุนแรง ultrasonic ถูกติดตั้งไว้บนด้านบนของถัง, ภายใต้การควบคุมของหน่วยอิเล็กทรอนิกส์, โซนด์ออกกระแสของผลักดัน ultrasonic ไปยังวัตถุที่จะวัด,คลื่นเสียงถูกสะท้อนจากพื้นผิวของวัตถุ, ส่วนหนึ่งของเสียงสะท้อนถูกรับโดยซอนด์และแปลงเป็นสัญญาณไฟฟ้าจากความแตกต่างในเวลาระหว่างคลื่นฉายาจากการปล่อยที่จะได้รับอีกครั้งและความเร็วเสียงที่ทราบกัน เพื่อกําหนดการเปลี่ยนแปลงระดับ, the microwave signal is processed by the electronic unit and finally converted into a level-related The electronic device processes the microwave signal and converts it into an electrical signal related to the level.
| การใช้งานทั่วไป | น้ํายา (ไม่ให้เกิดการสั่นสั่น, ฟอง, การระเหย, ฯลฯ) |
| รูปแบบสินค้า | NYCSUL-502 |
| ประเภทของเครื่องตรวจ | รวม, แบ่ง, กันระเบิด, กันสนิมและกันระเบิด |
| วัสดุแอนเทนนา | PP,PVC,PTFE304 |
| ระยะวัด | 0 ~ 40m |
| ความแม่นยําของการวัด | < 0.25% (ระยะการวัด< 20m), < 0.5% (ระยะการวัด> 20m) |
| อุณหภูมิกระบวนการ | -20°C+70°C |
| ความดันกระบวนการ | - 0.1 ~ 0.1MPa (ความดันปกติ) |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | กล่อง, แฟลนจ์ (ไม่จํากัด) |
| พลังงาน | 24VDC |
| การออกสัญญาณ | 4... 20mA / HART / RS485 / Modbus... |
| โหมดการแสดง | ระดับของของเหลวและระยะทาง (ความสูงว่าง) |
| การตั้งค่าผลิต | การตั้งขั้นต่ําสูงสุด การตั้งขั้นต่ําต่ําสุด |
| ระดับการป้องกัน | IP 65, IP67, IP68 (ไม่จําเป็น) |
| เกรดกันระเบิด | Exia ll CT6 Ga, Exib II BT6 Gb (ดูใบรับรองรายละเอียด) |
หมายเหตุ: ผลิตภัณฑ์สามารถปรับแต่งและออกแบบตามความต้องการเฉพาะของผู้ใช้!
NYCSUL-502เครื่องวัดระดับเสียงฉายาลักษณะการออกแบบ
การออกแบบที่สมเหตุสมผล ผลงานที่ดีเยี่ยม โครงสร้างเรียบง่าย การติดตั้งง่าย เป็นต้น
โซนด์มุมเล็กสําหรับคลื่นฉายา, พลังการปล่อยสูงและความรู้สึกสูง
การตั้งค่าขีดจํากัดด้านบนและด้านล่างจุดใด ๆ, การตั้งค่าสัญญาณเตือน, สามารถใช้ในการวัดของเหลวต่อเนื่องและการควบคุมระดับ