|
|
| ชื่อแบรนด์: | NUOYING |
| เลขรุ่น: | NYCSUL-502 |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | $175~$210/pc |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้นต่อเดือน |
เครื่องวัดระดับอัลตราโซนิก NYCSUL-502 สำหรับถังของเหลวประเภทต่างๆ พร้อมโพรบแบบแยก
เครื่องวัดระดับอัลตราโซนิก NYCSUL-502 รายละเอียดสินค้า
เครื่องวัดระดับอัลตราโซนิกแบบสองสาย NYCSUL เป็นเครื่องมือวัดระดับของเหลวอัจฉริยะแบบไม่สัมผัส ผลิตภัณฑ์มีการปรับกำลังอัตโนมัติ การควบคุมอัตราขยาย การชดเชยอุณหภูมิ การใช้เทคโนโลยีการตรวจจับและการคำนวณขั้นสูง ฟังก์ชันการระงับสัญญาณรบกวน จึงช่วยปรับปรุงความแม่นยำในการวัดของเครื่องมือได้อย่างมีประสิทธิภาพ เพื่อให้มั่นใจในความถูกต้องของผลการวัด ผลิตภัณฑ์สามารถนำไปใช้อย่างแพร่หลายสำหรับการวัดระดับของเหลวประเภทต่างๆ และยังสามารถใช้วัดระยะทางได้อีกด้วย
เครื่องวัดระดับอัลตราโซนิก NYCSUL-502 ขอบเขตการใช้งาน
เครื่องวัดระดับของเหลวอัลตราโซนิกสามารถใช้สำหรับการวัดระดับของเหลวอย่างต่อเนื่อง ใช้กันอย่างแพร่หลายใน: ปิโตรเลียม, อุตสาหกรรมเคมี, ปุ๋ย, โลหะวิทยา, ก๊าซธรรมชาติ, โรงไฟฟ้า, อุตสาหกรรมการผลิตเครื่องจักร, เรือ, โรงงานยา, การบำบัดน้ำเสีย, อาหาร, ไวน์ และโอกาสทางอุตสาหกรรมอื่นๆ สำหรับการตรวจจับและควบคุมระดับของเหลว
เครื่องวัดระดับอัลตราโซนิก NYCSUL-502 พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| การใช้งานทั่วไป | ของเหลว (ไม่มีการกวน, ฟองอากาศ และการระเหย) |
| รุ่นผลิตภัณฑ์ | NYCSUL-502 |
| ประเภทโพรบ | แยก |
| วัสดุโพรบ | PP/PVC/PTFE/304 |
| ช่วงการวัด | 0~40m |
| ความแม่นยำในการวัด | <0.25% (ช่วงการวัด<20m), 20m) |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20~+40℃ |
| แรงดันการทำงาน | -0.1~0.1MPa (แรงดันปกติ) |
| การเชื่อมต่อกระบวนการ | เกลียว, หน้าแปลน (อุปกรณ์เสริม) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24VDC, 220VAC |
| สัญญาณเอาต์พุต | 4...20mA/HART/RS485/Modbus… |
| โหมดการแสดงผล | ระดับของเหลวและระยะทาง (ความสูงของอากาศ) |
| การตั้งค่าเอาต์พุต | ตั้งค่าขีดจำกัดบน, ตั้งค่าขีดจำกัดล่าง |
| ระดับการป้องกัน | IP 65 |
| ระดับป้องกันการระเบิด | Exia ll CT6 (อุปกรณ์เสริม) |
หมายเหตุ: ผลิตภัณฑ์สามารถปรับแต่งได้ตามความต้องการเฉพาะของผู้ใช้
เครื่องวัดระดับอัลตราโซนิก NYCSUL-502 รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![]()
![]()
![]()